copdt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đúng là mơ có khác tuyệt thật.em cũng đang mơ có 1 em mơ đây mà chắc chỉ mơ thôi chứ thực thì còn lâu mới có.thank vì Bác đã cho ae xem những chú chim đẹp

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Lồng mái vòm đầu tiên là của Duy để lại cho Khánh kỉ niệm, thế Bossbachho la Khánh ah, thế mà lâu nay không biết, nhìn cái lồng mới biết, lồng này có khi đến bây giờ cũng trên 7 năm, hàng đặt và xuất thân từ Huế sau đó về Đà Lạt, sau đó di du lịch thấy đẹp bợ về Hội An, rồi bợ về Hà Nội, vòng vo tam quốc thật.

Lâu ngày quên mất cái số di động của Khánh lun rồi

BachbossHo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lồng mái vòm đầu tiên là của Duy để lại cho Khánh kỉ niệm, thế Bossbachho la Khánh ah, thế mà lâu nay không biết, nhìn cái lồng mới biết, lồng này có khi đến bây giờ cũng trên 7 năm, hàng đặt và xuất thân từ Huế sau đó về Đà Lạt, sau đó di du lịch thấy đẹp bợ về Hội An, rồi bợ về Hà Nội, vòng vo tam quốc thật.

Lâu ngày quên mất cái số di động của Khánh lun rồi
Chào Duy dạo này khỏe không,có những lúc mình chán muốn bỏ chơi Chào Mào rùi,chim cho và bán rẻ hết nhưng lồng và cóng mình vẫn giữ lại làm kỉ niệm và giờ nó lại đc sử dụng lậu rùi . . .dạo này Duy còn chim chào mào hay đấu tốt nào ko show lên cho mình xem với

choeluals

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào bạn mình cũng ở hà nội mình ở ngã tư sở còn bạn ở đâu mãi mới nhìn đc 1 người ở hnoi boss chim lên để mọi người chiêm ngưỡng nếu bạn không phiền và bận mình muốn mời bạn cà phê hoặc trà đá và cho mình có cơ hội đc ngắm 2 em này nhé Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom