Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy a cho hỏi cái lồng như vầy thì giá khoản bao nhiêu và ở đâu có,e tìm ở tiệm Đào và Vũ Huy rồi nhưng k thấy,ai bít xin giúp đỡ e với.

cám ơn rất nhiều

lambu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn lên tiệm chị Đào kiếm xem, vì lần trc có người cùng hội cũng kiếm đc cái hơi giống vậy mà tre ko già lắm giá 750k đó! nếu đúng như lồng này tre tốt thì trên 1chai á!

trantrungnguyen2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng lửa này đâu có gì đặc sắc lắm đâu bạn . bạn đến số 121 thuận kiều mà coi . có một chiếc bằng tre tàu (tre già ) rất đẹp cũng đơn giản k cầu kì lắm . bạn nên đến đó xem cho biết . giá khoảng 650-750 K

khuyenmao

Thành viên tích cực
SVC$
0
theo mình cách đơn giản nhất bạn đến cửa hàng nào bán lồng tìm nếu không có thì bạn đặt một cái như thế này là xong, rất đơn giảm mà lại theo đúng ý mình, chúc bạn tìm dc một chiếc lồng đẹp

RONG-DAT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng lữa đẹp khó tìm và cũng khó đặt hàng lắm bạn.Giờ chỉ tìm những anh em nào có chia lại xài thôi

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
em cũng mới mua 1 cái lồng lửa, rất bình thường nhưng được cái chắc chắn. Lồng 80 các bác ah. Giá 200kk thui, nhà nghèo ko dám đua đòi nhiều hiii. Kiếm lồng xịn thì mắc và cũng khó kiếm lắm

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tình hình là mình đã kiếm được cái lồng giống như vậy rồi,chia lại của 1 ông chú,tre già và chắc chắn lắm.cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom