ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào các bạn hôm nay mình viết bài này để bày tỏ lỗi lòng về dòng mi bây giờ đã từ nâu cách đây 1đên2 năm gần đây mình đã lặn lội đi tìm những chú mi về chơi nhưng chẳng thấy có chú mi nào được như những chú mi ngày sưa từ dáng dấp đến giọng hót.mình có tìm trong diễn đàn có vài bài là có nhũng chú mi đẹp như mi của anh tansufi là được con lại được vài chú còn đâu la toàn những chú mi bình thường của vài người mới tập chơi.mình viết ra đây ko phải để chế diễu mọi người mà mình viết bài này để mọi người có dầy jạn kinh nghiệm và có nhiều chú mi đẹp có thể pot ảnh và bài cho mọi người được mở mang và đồng thời làm cho diễn đàn thêm hào hứng....

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
chú này em nuôi được 3 năm .ah góp ý giúp em với .nó sách tay cũng hót ,áp lồng là chiến nhưng có tội bị thần kinh mồm hót suốt ngày nhức đầu .sorry bác em không biết post ảnh:a24:

ptt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú này em nuôi được 3 năm .ah góp ý giúp em với .nó sách tay cũng hót ,áp lồng là chiến nhưng có tội bị thần kinh mồm hót suốt ngày nhức đầu .sorry bác em không biết post ảnh:a24:
Cách tối ưu nhất là xem ghét ai nhất cho chú Mi chuyển hộ khẩu về đó. :a33:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Cách tối ưu nhất là xem ghét ai nhất cho chú Mi chuyển hộ khẩu về đó. :a33:
Giang ơi, mọi khi vẫn bảo ghét anh mà. Hay chuyển xuống HN đi, anh chịu khổ tý cũng được :a21:
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

ngonhaidang222

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim họa mi hay thì vẫn còn nhiều anh ah, nhưng mỗi tội giá trên trời.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom