namsapa

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đây là chú chim em đã mất nhiều công tìm kiếm, anh Công Minh các anh em dúp em ,xem Tướng con Họa mi này

Chỉnh sửa lần cuối:

keodangchochim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: các anh em xem giúp em xemTướng con Họa mi này

Con Mi bổi này của bạn Bộ của nó cũng đẹp đó, cố gắng chăm cho tốt
Chúc bạn có được chú Mi hay

Phạm Tuấn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Nam thân! Con này mắt, đầu thì tạm được nhưng ảnh không rõ không biết bộ chân thế nào nhưng mình nhìn bộ chân không được to lắm, nhưng không phải cứ chim đẹp nó mới chọi tốt có con trông không có tướng nhưng đánh hơi lì đấy. Nhà Nam ở chỗ nào đấy; Số điện thoại báo nhiêu, mình là rể Sa Pa đây hôm nào gặp nhau nhé.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0

Nhìn tổng quát thì chú này khá đẹp, mình chỉ không thích cái đầu gáy gồ. Nuôi chơi thì bắt 1 chú như vậy cũng tạm được rồi.
Thân

namsapa

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

ah anh phạm tuấn làm rể sapa à ? hôm nào lên sapa ghé qua em nhé , em o nhà hàng H'MONG add 053 panxipang cạnh ks cát cát , và ks khánh hải ĐT của em 0919 311 544

muahot

Thành viên mới
SVC$
0
chim này chắc là còn nhát lắm phải không Nam. Mặt chú này không được dữ lắm...............................................................................................................................

rongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cái loại gáy gồ thì phải có mái hay thì nó hót suốt nhưng ko mái thì nó nhảy như chim mộc .:a16:

Big bird

"Đam mê chinh phục Thiên Nhiên"
SVC$
0
Bác đã mất công tìm kiếm con này vất vả rồi thì còn phải vất vả chăm cho em nó căng nữa chứ nhìn đồng tử loãng to như thế thì còn phải tốn nhiều công sức nữa thì mới chiến được. Chúc bác mau có con mi chiến tốt.

namsapa

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con mi này thuộc chim mới về thôi mình nuôi được hai tháng thôi mà , nhưng hót thì to lắm . đã búng cánh phá lồng rồi đấy , nhảy như ngựa ý . mình chưa ép cái đâu vì sợ chim nhàng cái , thỉnh thoảng mang đi rượt , hót như điên , nhảy học võ suốt ngày, may ra hai nam nua moi chien duoc

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú này cũng được đó bro. Nuôi thời gian nữa là oách liền đấy mà.

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú này nhìn cũng được đó bro. Giữ nuôi thời gian là đẹp liền và trổ liền đấy mà.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom