hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin chào mọi người. Mình là thành viên mới (mặc dù chơi chim đã lâu và xem diễn đàn cũng lâu rồi). Hôm nay mình giới thiệu 2 e mi nhà mình. 1 e "cụt đuôi" (đang ra đuôi) và 1 e "bập miệng" (bập miệng là hót ngay). Mình còn 1 e "hút thuốc lào" rất dài, nhưng đang thay lông nên chưa up được, mong rằng lần sau nhé.
E "cụt đuôi" tuy rằng đang ra lông nhưng ra cội chơi từ sáng đến trưa, mấy a e mi khác có lẽ nhường nhịn nên nghỉ giải lao hết.

Hình e mi "cụt đuôi"
attachment.php

attachment.php

attachment.php

còn đây là hình e "bập miệng" (không cần mi mái, cứ bập miệng là e hót)
attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em cụt đuôi dáng đứng hót đẹp quá. KHi hót mà xoè đuôi nữa thì quá tuyệt vời. Chúc mừng có chim hay!!!!!!

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim đẹp quá,được đấy bác ạ,nếu mấy nữa thị xã thành lập được hội ,có chỗ dượt bác mang ra đi ạ,em đang kêu gọi mấy anh em thị xã lập hội và tìm chỗ off và eff ,nhưng toàn thằng đi làm các huyện ,mà em đang đi học ở hạ nội ,thấy phong trào dưới này âm âm quá mà hốt,các đại trưởng cự ở 23 xem tình hinh thế nào một bác đứng ra đi ạ

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn các a e đã có lời khen cho 2 e mi của mình. Mình ở Tp.HCM nên không thể tham gia hội với các a e ở ngoài Bắc được, chỉ khi nào mình đi công tác HN mới có thể ghé thăm a e thôi. Chú mi "cụt đuôi" đang ra đuôi, bản to và xoè, nên khi lông lá đầy đủ, mình sẽ post clip e nó chơi cho các a e đánh giá giùm mình. Chú mi này là mi Quảng Bình, mình trước giờ chơi mi nhìu nơi, nghĩ mi QB chỉ đá hay thôi, nhưng chúng nó cũng hót rất hay và dáng đẹp. Mình đang kiếm 1 e mi Hà Giang, mi Mường Khương nữa cho đủ 1 bộ.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom