Guest viewing is limited

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Ở ngoài đó đi đánh chim cũng cực khổ quá, đi cả ngày với 4 Em mồi mà chỉ được có 02 con thì thật là vất vã.
Cũng nhờ sự thơ mộng của thiên nhiên và lòng đam mê chứ không thì một là một đi không trở lại quá (??).

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Ở ngoài đó đi đánh chim cũng cực khổ quá, đi cả ngày với 4 Em mồi mà chỉ được có 02 con thì thật là vất vã.
Cũng nhờ sự thơ mộng của thiên nhiên và lòng đam mê chứ không thì một là một đi không trở lại quá (??).

Do chim mùa này đang lông nên không căng lửa, chứ không cũng có thu hoạch chia đều rồi. Nhưng AE chứng kiến được trận chim rừng đá vậy là cũng đủ thoả mãn đam mê. Hơn nữa cũng biết khả năng của con mồi mình, yên tâm cho các trận khác.

Ngọc_Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
sẽ có bài tặng riêng mà bây giờ em đăng kí trước dc ko vậy anh :), tặng cho em 1 chú đi :D nhen

mejiro

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác này sướng thật được đi ngắm cảnh thiên nhiên vừa được chim mang về nữa......kg biết đến bao giờ mình mới được tham gia 1 chuyến như thế này.

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Phong cảnh QN đẹp nhỉ, hy vọng một ngày không xa cuti sẽ ghé thăm và sính mấy chú về nhà .CM dạo này thay lônmg buồn quá ! Khi nào mới đc nghe giọng nó hót đây !

chaomao09

Thành viên mới
SVC$
0
các bác đã đi bẩy Axơ chưa. lúc nào các bác lên lại cho em đi với. em đi một mình buồn quá. em ở thị trấn Praocùng thường đi bẩy. xách lồng đi là có chiếng lợi phẩm mang về. số ĐT cua em là; 01688077484. hẹn gặp mấy bác để trao đổi kinh nghiệm

Rider

Học, Học Nữa Học Mãi
SVC$
0
Mấy huynh đánh CM ở đó toàn là trảng ko à , Mây' huynh có đi đánh Ở Tam Sơn chưa .......................

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom