Guest viewing is limited

minhkaro

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú nó lớn rồi mà mới biết quyt quiu thôi

nó có cài lồng vui lám, ai nhìn cũng ok :a15::

Đây là lúc nó tắm:a16::

oranger

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim đẹp thật, thích nhất là xem chim tắm:a01: sao nó có cía nhà lạ quá vậy a, giống nhà của mấy con cu đất quá.

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
chim còn nhỏ nên chỉ kêu wet wet là đúng rồi bạn ạ.cái mũ nhìn thật ấn tượng đấy bạn,chú này tướng hơi nhỏ,mỏ ngắn và mỏng chắc sau này hót suốt cả ngày đây,bạn nên cho em nó đi học giọng nhé.còn cái lồng thì hơi đặc biệt á,có phải bạn ghép hai cái lại với nhau không á,cái ở trên là lồng nuôi chim cu còn cái là lồng tròn thường.
thân

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
=)) quả lồng ấn tượng quá.Sự kết hợp của lồng Cu Gáy và 1 nửa cái lồng quả chuông.
Đang thừa cái lồng Gáy inox..quả này cũng phải thiết kế lấy 1 cái đỡ phải mua thêm lồng CM :a28:

Khổng Minh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cái lồng đúng là nhìn lạ thật, nhín nó giông như cái nón của mấy tay đầu bếp ấy, hehe, còn chú CM thì nhin măt nó tôi quá,hihi, mà bạn cho nó tắm trong lông như vậy lỡ khi mai mốt chuyển sang lồng tắm....nó không tắm thì sao?

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
cái lồng đúng là nhìn lạ thật, nhín nó giông như cái nón của mấy tay đầu bếp ấy, hehe, còn chú CM thì nhin măt nó tôi quá,hihi, mà bạn cho nó tắm trong lông như vậy lỡ khi mai mốt chuyển sang lồng tắm....nó không tắm thì sao?

Tốt nhất là bạn nên thay lồng thícch hợp hơn, Lồng quả cầu này mai mốt khi đã quen lồng, chim sẽ nhảy lộn vòng đó. và khi có tật này chim sẽ hót không hay nữa

anhken1992

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cái lồng của bạn độc thật .cố gắng kiếm vài cái nữa nhé

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom