Guest viewing is limited

Crazy-GiaLai

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em gáy này mình mới được 1 người bạn chia lại, anh em bói giúp mình xem có nên tiếp tục nuôi hay thả nha. Tình hình là em nó đã bổ 1 (cúc cu cu..cu). Tới gần còn nhảy.

Cảm ơn mọi người đã xem tin

Crazy-GiaLai

Thành viên tích cực
SVC$
0
Không ai giúp mình xem tướng em này à. Chắc xấu quá nên không ai thèm xem rồi, buồn thế.

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
có cái gì đâu mà xem hả bác đề nghị bác cho anh em xin cái ảnh.thì mới đánh cái giá được con cu của bác chứ....

elnino

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> Ai mà bảo bác thả con cu gáy đó, bác đừng có thả nha, bác mà thả là người đó bẫy lại nuôi đấy. Đùa vậy thôi, chứ bác cứ nuôi với suy ngĩ trông đầu là “ mặc kệ người ta nói “ . Thật vậy, người ta nói gì thì cứ mặc kệ bác àh, chủ yếu là cái tình của mình đành cho con chim đó thôi, vài tháng nữa hay 1 – 2 mùa nữa thì chú ấy sẽ khác mà, bác cố chăm tốt là đc thôi, đợi tin vui của bác.
Thân,
[FONT=&quot]elnino[/FONT]

thaibao

Thành viên tích cực
SVC$
0
con gáy đã khá đứng lồng và gấy bác nên để nuôi theo cháu con này khá giọng to

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom