tran_huu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
theo ý kiến của các anh sáng nay em dậy sớm cho em nó tắm rửa và ăn sáng, trước khi về với trời xanh en nó hát tặng em một bài ca,ghi lại cái clip làm kỷ niệm :D

<embed width="600" height="361" type="application/x-shockwave-flash" allowFullscreen="true" allowNetworking="all" wmode="transparent" src="http://static.photobucket.com/player.swf?file=http://vid367.photobucket.com/albums/oo119/tran_tran_2008/MOV0017A.flv">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hichic, bác nuôi em nó trong 1 cái nhà nhỏ chứ không phải là lồng nữa. Bác nuôi thế này, em nó có lực phải biết :D:D:D

thucdinh

Thành viên tích cực
SVC$
0
là sao hả bác, bác ỏ­ hà nội thả em nó ra thì em nó bo­ vo­ biết về đâu

thuhang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trời ơi. chim hay vậy mà sao bạn thả đi? Nếu kẹt quá thì nhờ ae trong diễn đàn nuôi giùm chớ...???:a09:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chim nhìn có vẻ đẹp, thuần đét rồi. Tối quá ko nhìn rõ có phải bác thả vì nó quá già ko??? Mà sao đã mất công thả sao ko làm chuyến xe cho em nó về với đất tổ Hà Giang mà lại thả tại đất HN. Đảm bảo em nó sẽ bị bẫy lại trong vòng ko quá 24h.

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chim thuộc,hót căng và hay thế mà thả em về trời kể cũng tiếc nhỉ.:a36:.nhưng em nó về trời chắc không đc bao lâu vì trong lòng đất HN mà...:a15::a15:.

nguyenhoanglam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ông cứ làm hàng lắm chuyện quá khoe hàng thì cừ nói .việc gì phải vậy .chỉ có điên mới thá nó thôi

tran_huu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hichic, bác nuôi em nó trong 1 cái nhà nhỏ chứ không phải là lồng nữa. Bác nuôi thế này, em nó có lực phải biết :D:D:D
mình nuôi nó trong lồng, thi thoảng thả nó ra ngoài cho nó tắm và bay nhảy thuờng chỉ nửa ngày là nó chán khi đó nó lại vào lồng thôi :D

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
mình nuôi nó trong lồng, thi thoảng thả nó ra ngoài cho nó tắm và bay nhảy thuờng chỉ nửa ngày là nó chán khi đó nó lại vào lồng thôi :D
Chết chết, cụ doạ làm em tưởng bở tiếc đứt ruột. Chim nhà cụ hay thật đấy. Chúc mừng cụ nhé.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

bachmivuong

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Hic cứ tưởng bở bác thả nó ra đang định hỏi địa chỉ bác để vác lồng đến bẫy hóa ra nó lại chui vào lồng sau nửa ngày tung tăng pó cánh thật

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a12:chim hay bóng mã cuĩng được đấy anh. giọng nó cũng khũng nữa tiếc là không nhìn sõ nó tiếc,,,,,,,,:a35:

begblood

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
pác nuôi kiể này thì thể lực của chim chỉ có thể gọi là " lực sĩ " :a43:, pác nuôi chọi hay sao mà nuôi như thế:a36: vậy??

tran_huu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a14:
:a12:chim hay bóng mã cuĩng được đấy anh. giọng nó cũng khũng nữa tiếc là không nhìn sõ nó tiếc,,,,,,,,:a35:
cái này quay hồi sáng, mở áo lồng ra thấy nắng là nó kêu ngay :a15:
YouTube - MOV0021A.avi

Bạn vào mục Hướng dẫn, xem lại cách chèn Clip mới, rất đơn giản, dễ làm. Clip của bạn đây:

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/KGZYy4WwiVU&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/KGZYy4WwiVU&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom