nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
đã lâu không được xìpam, nay xìpam luôn vậy, e mi này cũng sắp xong lông, nhưng đã muốn đi tán gái rùi, buổi sáng hôm nay đẹp giời cho e nó đi hóng gió tí
cận cảnh e nó nè

mỏ chân ji mà vàng thía

e chào buổi sáng nè

Mr.Râu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hjhj.chim gì mà "dơ bẩn" thế này :a29:, hót hét hay ko bác ? làm cái Clip post lên cho anh em thưởng thức nào :a07:

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hàng độc luôn đó bác:a37::a37:.Bác cho cái Clip cho AE thưởng thức tý:a04::a04::a04:.Chúc bác có con chim độc:a15:

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
báo cáo cả nhà, e mi này đang hoàn thiện lông, chưa căng, đợi vàng bữa nữa căng e sẽ quay clip mọi người thưởng thức, thân

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con mi này mình đã xem lúc chưa thay lông nhưng dạo này càng ngày càng mơ nhiều , các bác nhìn cái mỏ và chân của em nó cũng khác người - một màu vàng như mỏ gà công nghiệp. chắc bác nam cho nó ăn cám công nghiệp hay sao mà mỏ nó giống gà thế hiiii. :a04:

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Chà chà...Mi Mơ á.Em này đang rớt lông mạnh quá nhỉ.Kết nhất quả mỏ búp đa và đôi chân vàng óng kia :a37:

Cái lồng cũng lạ nữa.Nan tre nhưng vanh lại là cây quân trâu.Loại cây này rất dẻo và không bị mối mọt bao giờ.Lồng bẫy nhà e trước giờ toàn xài loại cây này :a04:

Điểm duy nhất cảm thấy không ổn.Đó là bộ gánh và cái móc.Định cho 0 điểm nhưng thôi,an ủi bác 1 điểm.Thay ngay gánh và móc đi bác nhá ;))

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Cái anh Nam Béo này toàn spam hàng lông lá khác thường, làm mình ngứa ngáy hết cả chân tóc, Sùng nhể ? =))

Thân :a31:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Cái anh Nam Béo này toàn spam hàng lông lá khác thường, làm mình ngứa ngáy hết cả chân tóc, Sùng nhể ? =))

Thân :a31:
:a01::a01: anh này quá xì pam luôn chú DB ạh,con mi mơ trắng anh ý lại nói điu là con mơ vàng,bài này thì quá spam chú ơi?
hic hic ... không biết vàng,trắng,đỏ... ra sao mà em :a37::a37::a37: quá! kết nhất quả mỏ và cặp chân vàng như vàng bốn con 9 áh bác!

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
ôi zời.chim chóc kiểu gì thế bác.lông lá dơ bẩn quá đi.chim này bác gửi cho em.em nuôi là lông lá sạch liền.mấy kiểu chim loang lỗ này.màu sắc ko đẹp đâu bác ơi.gửi em ý nhá ;))
Hehehe...toàn chơi hàng độc thế.các bác đúng là...mấy đứa như em mới vào nghề.thấy chim độc này.thử hỏi sao k nghiện được chứ.các bác đúng là...hại người rồi.:a09::a43:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom