Guest viewing is limited

dinhthai152

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình muốn biết một số đồ chơi cho chim,ko biết là đồ gì và mua ở đâu?Xin các bạn chỉ giáo.

sonca_javar

Thành viên mới
SVC$
0
bạn muốn biết đồ chơi chim loại nào chim gì ,.chim khuyên hay Chào Mào cu gáy

N

__Nick__

Guest
đồ chơi ????????????? bạn muốn nói đến loại gì vậy ? tui nghe tự dưng lại liên tưởng đến đồ " chơi " cho người hahahaha nghe nó wái wái thía nào ý. hihihihi . đù cho vui đừng giận nha bạn . nói rõ hơn ý của bạn đi để anh emai bít chỉ cho. chứ bạn nói vậy chắc ko mấy người hiểu đâu. thân

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn nói rỏ hơn o vì hiện nay trên thị trường chim cảnh có rất nhìu loại đồ chơi dành cho chim bạn chỉ cần nói rỏ ra loại đồ chơi đó dành cho chim gì thì anh em trên diển đàn bít và hỉu rỏ hơn để có thể chỉ bạn "thân"

MoneyLove4

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thôi bây giờ em ví dụ như là khoen than lửa sâu là 4 loại củng nhìu ng` chơi đó vậy mấy anh biết hok

dinhthai152

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình muốn biết đồ chơi cho Két(Ngực đỏ) và Nhồng.Thân!

1

1081995

Guest
tiện cho mình hỏi luôn đồ chơi cho yến phụng mua ở đâu ? giá cả thế nào?

hieuphuongchitb

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi muốn tìm hiểu về ống thức ăn cho chim và ống nước uống bạn nào co hình ảnh cho anh em được thưởng thức mở to đôi mắt thank

Hoa Lan

Thành viên tích cực
SVC$
0
có nghe nói đến cóng thức ăn tự động cho Khướu và Hoạ Mi. Ai có thể giúp mình xem qua hình ảnh đc ko

choeluabong

Thành viên mới
SVC$
0
bác này hỏi 1 câu nghe mắc cười nhỉ,Mình muốn biết một số đồ chơi cho chim,ko biết là đồ gì và mua ở đâu..........không biết đồ chơi gì bác hỏi như thế ai mà biết bác cần mua gì potay rùi,ch3 đề này nhảm quá ...................

choeluabong

Thành viên mới
SVC$
0
còn bác hoalan ấy muốn biết cóng tự động như thế nào đê lắm mình chỉ nè,bác ra tiệm mà hỏi người ta ,chứ cần gì fai3 up hình hả bác,mấy bác này hết câu hỏi rồi hay sao í..................

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom