Guest viewing is limited

ABO25688

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tắm:

Xong rồi phơi nắng: :a31:

Thêm cái clip đá tay ầm trời luôn, đưa tay là đá :a21:

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/kgs3Vdq1kmw?fs=1&hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/kgs3Vdq1kmw?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mới biết chơi nên chưa rành lắm nhưng theo mình thì dáng đẹp, chịu tắm, đá tay ==> đủ chuẩn của mình rùi :D. Hôm thứ 3 mới mua 1 em, thứ 4 đã ra đi, hixxx, buồn ơi là buồn, chỉ tại ham rẻ mà mua chim bị xù.Nhà bạn nuôi nhiều không?bữa nào giao lưu nhé. Thân

bluebird277

Thành viên mới
SVC$
0
bác này lại lừa em nó tắm bằng sâu cho vào cóng tắm rùi:a01:. Nói chung là chim đẹp, hót sổng nhiều chưa bác. Em có một con, hot điếc cả tai, mỗi tội mỗi lần tắm cũng phải lừa nhau mãi :a31:

ABO25688

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác này lại lừa em nó tắm bằng sâu cho vào cóng tắm rùi:a01:. Nói chung là chim đẹp, hót sổng nhiều chưa bác. Em có một con, hot điếc cả tai, mỗi tội mỗi lần tắm cũng phải lừa nhau mãi :a31:

hì hì, phải dụ vậy hoài.:a15: nó hót sổng vài tiếng à bác, đang tập giọng cho em nó. thỉnh thoảng thì ré lên vài tiếng. còn lại toàn hót gió :a35:

Mới biết chơi nên chưa rành lắm nhưng theo mình thì dáng đẹp, chịu tắm, đá tay ==> đủ chuẩn của mình rùi :D. Hôm thứ 3 mới mua 1 em, thứ 4 đã ra đi, hixxx, buồn ơi là buồn, chỉ tại ham rẻ mà mua chim bị xù.Nhà bạn nuôi nhiều không?bữa nào giao lưu nhé. Thân

mình có 1 than và 1 đất, than mới bị phóng sanh sáng nay ồi, giờ còn mỗi em đất . bùn :a33:
chia buồn với bác về con đất. thôi từ từ kiếm em khác về nuôi. coi như kinh nghiệm thôi :a12:

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
nói chung nhìn cũng được .chịu tắm như thế là tốt rồi.
chúc bạn có con chim hay

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom