Guest viewing is limited

trunghatang1

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh em đánh giá dùm chú đất này của em mùa này nhé, em này đã tắm và di gió rùi hi hi! chụp bằng điện thoại di động nên hơi mờ anh em thông cảm

Doan_Hoa_2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
đẹp quá, mình cũng có 3 em nhưng chưa em nào chịu tắm hết, buồn quá

elnino

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tuyệt vời rồi bác ơi, theo em nhìn thì con đất của bạn có vẻ đã dạn người rồi, lông lá ko xơ xác, lỗ mũi và mặt ko có xướt xát hay máu đông cục :a21:, 2 mép vàng nữa, ngon đấy.
Thân
elnino

trunghatang1

Thành viên tích cực
SVC$
0
hi em này mình cố gắng tập cho nó dạn người lúc nào cũng để cho no ở chỗ đông người và em nó rất dễ xuơmg hi hi, lúc còn nhỏ được cái nết như vậy không biết chừng nửa bản tánh em nó ra sao hi:a24:

Tridinh_Mobile

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi em này mình cố gắng tập cho nó dạn người lúc nào cũng để cho no ở chỗ đông người và em nó rất dễ xuơmg hi hi, lúc còn nhỏ được cái nết như vậy không biết chừng nửa bản tánh em nó ra sao hi:a24:
đây là chim đất .ở quê em gọi là chíc chòe than .Ae nuôi khi còn nhỏ thì dễ mà ,muốn tắm hay dạn ng` thậm chí người hot nó có thể bay theo người ,hồi nhỏ em có nuôi 1 em chim trống đi chơi đâu nó cũng bay đi theo .đến khi được 1 tuổi bắt đầu lên gườm và thay bộ lông đen óng bị kẻ cắp lấy mất .buồn quá
p/s : bác có con này là chim trống ,nhìn mỏ và chân biết đc .chúc bác nuôi em nó mỗi ngày 1 đẹp

trunghatang1

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này không phải chích chòe than đâu bạn ơi, mà là chích chòe đất tiếng hó cũng gần giống chòe than nhưng nhỏ cỏ con hơn chòe than nhiều

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom