Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Có chú mi dữ up lên anh em xem cho vui nhé, con này mới vào được 2 hôm thôi mà dữ quá chừng:
<object height="383" width="400">

<embed src="http://media.imeem.com/v/hEhEmCl3fw/aus=false/pv=2" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" height="383" width="400"></object>

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Họa mi của Công Minh

căng đét nhỉ,,,,,,,,,,,khiếp quá cơ hehehe
Con này hét nghe như còi ý nhỉ :D
Mà bác gì nói điện thoại bé thế :D

ongmat

Tìm hoa nhả mật cho đời !
SVC$
0
Vừa qua ra Hà Nội được xem chú họa mi mà Công Minh mới sắm. Thấy chúu họa my đẹp và dữ quá nên chụp vài tấm và post lên cho anh em nhận xét có đúng không nhé .
Đây là ảnh mà một bạn trong SVC đang chăn dắt cho congminh :

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width=560 border=0><TBODY><TR><TH scope=col colSpan=2>

</TH></TR><TR><TH scope=col colSpan=2>

</TH></TR></TBODY></TABLE>
Nghe đâu chú chim này cũng mấy chai và cũng dăm 3 giải nhất gì đó :

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Nhìn con chim mà chảy cả nước nhãi, thém thế không biết.
Mà Bác Công Minh cho EM hỏi, Bác sắm Em nó hết Bao nhiều vậy?
Hỏi thì hỏi cho vui vậy thôi, chứ Bác đừng có trả lờn, không lại làm cho AE chép chép thì mệt lắm.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Có 1 chú chim hay thì vô giá, cái quan trọng là mình mê và có người giúp đở mới tậu được em này đấy.

ongmat

SVC$
0
Ong Mật thấy chim của công minh dữ và đẹp quá, nên tháng viên của SVCVN ngồi cứ mân mê và không dám đi làm nữa, cứ ở nhà ngồi chăm và coi chim cho congminh hoài . Đến nỗi người gày đét đi ( Đố các bạn ai đây ? ):

bup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có 1 chú chim hay thì vô giá, cái quan trọng là mình mê và có người giúp đở mới tậu được em này đấy.

Có người giúp đỡ rồi thì Công Minh giúp lại tôi 1 con chim đẹp hót hay đi Công Minh. Kiếm hoài không ra chim đẹp hót hay Công Minh à. Cho mình xin lại số phone của Minh nha, sorry, vì bị hư sim nên mất số rồi.
Số của tôi: 0903909081 (tôi tên Hùng, hôm trước Minh có đưa cho mình cái lồng phóng ấy).

manhhungss

Làng lúa làng hoa
SVC$
0
Ong Mật thấy chim của công minh dữ và đẹp quá, nên tháng viên của SVCVN ngồi cứ mân mê và không dám đi làm nữa, cứ ở nhà ngồi chăm và coi chim cho congminh hoài . Đến nỗi người gày đét đi ( Đố các bạn ai đây ? ):
Anh Bình ơi chăm chim nhiều quá hay sao mà nhìn anh suy vây? Cố gắng ăn uống cho sung lên anh nhé hihihi.....

nhattan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hihihi!Nhìn người là biết ngay đây là ai rồi. Chú Mi đẹp thật, chiếc lồng cũng rất đẹp!

binhnv

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Hihihi!Nhìn người là biết ngay đây là ai rồi. Chú Mi đẹp thật, chiếc lồng cũng rất đẹp!
Hị hị. Cám ơn bác nhattan đã khen. Bác khen chú chim thôi chứ xin bác đừng khen thêm cái lồng nữa lại khổ em mất thôi, người ta có tượng đẹp giờ lại đòi thêm cái bệ đẹp nữa thì toi em bác ơi

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Hị hị. Cám ơn bác nhattan đã khen. Bác khen chú chim thôi chứ xin bác đừng khen thêm cái lồng nữa lại khổ em mất thôi, người ta có tượng đẹp giờ lại đòi thêm cái bệ đẹp nữa thì toi em bác ơi
Bình chuyển cái bệ đó vào cho anh nhé, anh thấy nó hợp với cái tượng quá đi :a04::a04::a04::a04::a04:

ongmat

SVC$
0
Bình chuyển cái bệ đó vào cho anh nhé, anh thấy nó hợp với cái tượng quá đi :a04::a04::a04::a04::a04:
Congminh lại đòi gì nữa đây, thấy người ta dễ dãi lại cứ .... bắt người ta nghỉ làm ở nhà chăm chim lại còn đòi nữa à , tham thế !

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0

ác....cái bệ quỳ đó chỉ để được chậu cây thôi anh hai :a39:. anh xin luôn cả bộ luôn chớ để lại cái chậu ai ngó cho được. Được cái nhanh lắm :a28:

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh công minh có nhiều chim hay quá, anh có thể "giới thiệu" cho em nuôi một chú rừng hay kg? giá cả bao nhiêu cũng được, chỉ cần chất lương cao thì giá cao cũng được.
em mê mấ chú của anh quá đê, nhà cũng có một chú khá, bổi 3 tháng, đá 4 trận đều win.
em muốn kiếm một chú nữa cho tụi nó làm bạn. nhà có một con tội em nó quá, chỉ " nói chuyện" có một mình thôi, em nghe xót ruột quá.
Thân

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
anh công minh có nhiều chim hay quá, anh có thể "giới thiệu" cho em nuôi một chú rừng hay kg? giá cả bao nhiêu cũng được, chỉ cần chất lương cao thì giá cao cũng được.
em mê mấ chú của anh quá đê, nhà cũng có một chú khá, bổi 3 tháng, đá 4 trận đều win.
em muốn kiếm một chú nữa cho tụi nó làm bạn. nhà có một con tội em nó quá, chỉ " nói chuyện" có một mình thôi, em nghe xót ruột quá.
Thân
Mình cũng nhờ bạn bè tìm dùm để có những chú mi hay và đẹp này. Nếu Tùng thích thì ngại gì mà không "giới thiệu" hì hì (nhớ cho tiền cò nhé).
Thân

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình cũng nhờ bạn bè tìm dùm để có những chú mi hay và đẹp này. Nếu Tùng thích thì ngại gì mà không "giới thiệu" hì hì (nhớ cho tiền cò nhé).
Thân
ok. em đang thi cuối kì, khoảng 14-6 sẽ thi xong, em sẽ mò đến nhà anh một chuyến, lúc này chắc nhờ Vinhbe dẫn đi.
hẹn gặp lại.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
ok. em đang thi cuối kì, khoảng 14-6 sẽ thi xong, em sẽ mò đến nhà anh một chuyến, lúc này chắc nhờ Vinhbe dẫn đi.
hẹn gặp lại.
hihi mò đến nhà là có ý ăn trộm chim à? nguy hiểm quá đi, chim anh toàn treo ngoài hiên.
Khi nào lên thì alo anh cất chim vào đã nhé. hì hì

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
To công minh. Chim họa mi của bạn sung quá, chắc nó chưa gặp mái lâu rồi nay như trai anh hùng sánh gái thuyền quyên nên phỉ tình phỉ sức chiếm trọn tim nàng chẳng màng thế sự. Đúng con chim có khí phách.

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
chà con mi của bác công minh dử thiệt anh minh mua nhiu vậy để bửa nào rảnh em gé nhà anh minh coi chim nha mà sao chim anh minh có mấy chú chim chơi hay quá em định bửa nào có tiền qua lấy luôn con sâu xanh mồi của anh minh luôn mà sao anh minh o mở tiệm bán chim đi có gì em qua ủng hộ cho hihihi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom