minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Bạn post hình mờ quá nên không nhìn được hình của em nó . Nếu có thể bạn post cận cảnh thêm vài tấm hình em nó lên để mọi người chiêm ngưỡng và chia sẻ và cho mọi người biết tình trạng em nó ra sao bạn nhé ! Chứ dựa vào 1 tấm hình như trên thì mình chắc rằng chả ai dám đưa ra ý kiến nào cả . . . :a36: :a36: :a36:

tran_huu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn post hình mờ quá nên không nhìn được hình của em nó . Nếu có thể bạn post cận cảnh thêm vài tấm hình em nó lên để mọi người chiêm ngưỡng và chia sẻ và cho mọi người biết tình trạng em nó ra sao bạn nhé ! Chứ dựa vào 1 tấm hình như trên thì mình chắc rằng chả ai dám đưa ra ý kiến nào cả . . . :a36: :a36: :a36:
clip video mà anh, anh click vào đó sẽ chuyển sang photobucket, em quay bằng mobile nên chất lượng kém quá :D

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em khuyên bác nên thả em nó đi, em qua em xúc giúp bác gánh nợ này cho :a01::a01::a01:. Đùa với bác cho vui, chứ con chim 6 tháng mà vậy là quá chuẩn rồi còn gì, tướng tá nhìn qua video clip tuy mờ, không nhận diện được đủ từng bộ phận, nhưng nhìn chung tướng đẹp, chim nhanh lẹ.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
tuy chim hơi nhỏ nhưng đc cái đòn gióng cao,dài,người dài,họa nét,nhìn em nó có vẻ chân vàng mỏ vàng thì phải(clip mờ quá),quay video mà nó có vẻ băm trợn lắm,chẳng sợ sệt gì cả,nói tóm lại con này chơi tốt,chăm sóc cẩn thận ra tết đem đi dượt thử cho đấu hót với chim lạ xem sao nhé?

thaicntn

Thành viên tích cực
SVC$
0
úi nếu bác mà thả thì nhờ em thả hộ cho nha.hi hi hi.bác có chú chim 6 tháng tướng tá ổn đấy bác ạ.cái họa mắt đẹp ghê nhưng bác thử quay lại clip em nó hót xem thế nào a.em nghe qua thì hình như nhóc này có biểu hiện của khàn giọng thì phải.có gì không đúng em mong bac và anh em bỏ qua nha

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
úi nếu bác mà thả thì nhờ em thả hộ cho nha.hi hi hi.bác có chú chim 6 tháng tướng tá ổn đấy bác ạ.cái họa mắt đẹp ghê nhưng bác thử quay lại clip em nó hót xem thế nào a.em nghe qua thì hình như nhóc này có biểu hiện của khàn giọng thì phải.có gì không đúng em mong bac và anh em bỏ qua nha
không phải khàn đâu mà nó kêu túc túc đó--------->con chim đang xung hoặc sắp xung,mà bạn k thấy ông chủ đang kêu túc túc... cùng chim đó hả?:a01:

Zjp_0

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ối giồi bác ơi nếu thả thì phý của giời quá , cho em nuôi cho :a44:

tran_huu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tuy chim hơi nhỏ nhưng đc cái đòn gióng cao,dài,người dài,họa nét,nhìn em nó có vẻ chân vàng mỏ vàng thì phải(clip mờ quá),quay video mà nó có vẻ băm trợn lắm,chẳng sợ sệt gì cả,nói tóm lại con này chơi tốt,chăm sóc cẩn thận ra tết đem đi dượt thử cho đấu hót với chim lạ xem sao nhé?
chỗ em ở không có điểm dợt nên chưa cho thử lần nào cả, con này em thấy hét nhiều hơn hót,tuần trứoc nó kêu to có con chim của nhà nào sổng bay đến 2 con ghè nhau cả buổi sáng, em đem lông bẫy về thì con kia đi mất rồi :D

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom