mihottp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bổi mới 3tháng mà kè chim vô đục dữ lắm mấy bác.mà sao ít hót quá

tungden

Thành viên tích cực
SVC$
0
ảnh mờ quá khó nhận xét lắm,đề nghị cho thêm 5k ảnh nua!.3 tháng mà đã dạn nhu vậy là ok rồi,bạn thu cho em nó đấu vài mỏ xem thế nao?chúc mùng bạn có chú Mi hay:a01:

moscow_snow

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim dzữ thật! Mình nuôi 1 em mi cả năm chỉ thỉnh thỏang nghe nó hót 1 ít! Ko có chim nào để kè! Để hôm nào thử xem có đuợc cơm cháo gì ko? Ko đuợc chắc là cho em nó......

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a01: em có một bí kiếp giúp chim hoa mi choè than choè lửa siêng hót đây :a21:
các bác mua cám trứng phụng hoàng 5k 1 bịch và 1 bịch sâu khô 10k về say lên trộn vào cho em nó ăn là ok
đã thực hiện thành công rồi :a14:

chú mi của bác mà chim bổi đứng cầu 3 tháng mà cho chim vào kè lè thuộc dạn dữ rồi đó chúc chú mi của bác mau xớm hót nhé:a01:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
:a01: em có một bí kiếp giúp chim hoa mi choè than choè lửa siêng hót đây :a21:
các bác mua cám trứng phụng hoàng 5k 1 bịch và 1 bịch sâu khô 10k về say lên trộn vào cho em nó ăn là ok
đã thực hiện thành công rồi :a14:

chú mi của bác mà chim bổi đứng cầu 3 tháng mà cho chim vào kè lè thuộc dạn dữ rồi đó chúc chú mi của bác mau xớm hót nhé:a01:
Công thức cám của cụ hay đấy, cụ cho ăn thêm cả sâu tươi nữa vào đảm bảo căng nổ, sun lông mắt luôn :a21::a21::a21:
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

White Wolf

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình nghĩ là Mi thì không nên cho ăn sâu khô đâu, sâu khô chim nhanh căng nhưng chơi không bền đâu.

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a30: cái đó là tự chế ra đấy:a08: dành riêng cho hàng đang thay lông :a05:

mihottp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trời mi mà bác cho ăn sâu khô, sâu tươi kiểu đó chác đem nướng con mi luôn quá.

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hình mờ quá mình o thể xem kĩ chim của bro được, nhưng nghe bro nói vậy mình nghĩ chắc là mi chiến rồi đó bro.

ngoc_ngoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chỉ tầm bậy tùm bạ ko à :a43: lỡ mang cho chim ăn thật thì sao :a43: .nói chung là ko nên cho ăn như thế .:a22:

begblood

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hình mờ thật đấy. nhưng nghe nói thế chắc là đang căng lửa đây. thường thì chim căng lửa sẽ không hót mà ngược lại khi nghe tiếng hót của MI khác thì chỉ có nhẩy thôi.hihi.chút kinh nghiệm của bản thân mong các pác góp ý.hihi. thanks.:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom