Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Cuối tuần này mà rảnh mình sẽ ghé chơi!....chim thay lông quá mới được có 1 em ok

Relax

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sáng nay mình có tạt ngang qua coi không gian, sân bãi, vì cũng gần nhà mà. Chắc hôm nay ngày thường nên không thấy đông người, để sáng mai tạt qua, chắc T7 & CN mới đông anh em dợt chim.

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cuối tuần này mà rảnh mình sẽ ghé chơi!....chim thay lông quá mới được có 1 em ok

tuần rồi đi xa ko được đó tiếp Anh,hihi

Sáng nay mình có tạt ngang qua coi không gian, sân bãi, vì cũng gần nhà mà. Chắc hôm nay ngày thường nên không thấy đông người, để sáng mai tạt qua, chắc T7 & CN mới đông anh em dợt chim.

Tuần này mời bạn ghé dợt chim cùng AE hội nhé.
Thân
T2T

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
em cũng mới lên bình lợi ở...cung rất me chim chao mào...nên có đem theo 2 em yêu wý nhất lên chơi...1 em thi đang thay lông chưa xong..kòn một em thì cũng tạm ỗn...định len cội chơi giao lưu...mà em không wen bít ai nên ko dám lên...có anh em nào nhiệt tình giao lưu chỉ giáo thêm....:a15:

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
em cũng mới lên bình lợi ở...cung rất me chim chao mào...nên có đem theo 2 em yêu wý nhất lên chơi...1 em thi đang thay lông chưa xong..kòn một em thì cũng tạm ỗn...định len cội chơi giao lưu...mà em không wen bít ai nên ko dám lên...có anh em nào nhiệt tình giao lưu chỉ giáo thêm....:a15:

Sáng thứ 7 hay chủ nhật em ra hội alô a nhé, a gthiệu với những AE trong hội để AE làm wen nhé.
tel : 0938.963.868 (thái)
thân
t2t

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
sợ gì ko wen bạn - có câu "ko đánh nhau ko biết nhau" bác cứ làm y như câu nói trên nhưng chỉ khác đối tượng là các chú CM thôi :a01::a01::a01: huống chi ae có chung sở thích chơi CM đó mà - ko phải xoán nhe :a02::a02::a02:
P/s: bác Thái T7 em ghé nha :a15:

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
sợ gì ko wen bạn - có câu "ko đánh nhau ko biết nhau" bác cứ làm y như câu nói trên nhưng chỉ khác đối tượng là các chú CM thôi :a01::a01::a01: huống chi ae có chung sở thích chơi CM đó mà - ko phải xoán nhe :a02::a02::a02:
P/s: bác Thái T7 em ghé nha :a15:

Ok em, sớm gặp nhé em giai, khakha........................
Thân
t2t

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
đựoc mấy anh nhiệt tình vậy thì sáng thứ 7 này em lên...em cung ngồi cafe ở cội rồi...hiii...lên em sẻ gọi cho anh Thái nha...:a15:...monh anh chỉ dẫn thêm..hiiii

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
đựoc mấy anh nhiệt tình vậy thì sáng thứ 7 này em lên...em cung ngồi cafe ở cội rồi...hiii...lên em sẻ gọi cho anh Thái nha...:a15:...monh anh chỉ dẫn thêm..hiiii

OK em, rất vui được em tham gia hội, sáng mai em tới thì alô a nhé.hihi
Thân
t2t

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
lên để ae thấy cùng tham gia giao lưu chim cò.
Chúc AE cuối tuần nhiều niềm vui và hạnh phúc
Thân
t2t

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
@phanquocvu hôm t7 vùa rồi có gặp vũ trên cội đó con mồi của vũ được mấy ănm lồng rồi - có gì alo 0935 222 687 ae giao lưu chơi nha:a01::a01::a01: vì ae tính làm chuyến đẫy chim Bình Phước đó mà.

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
@phanquocvu hôm t7 vùa rồi có gặp vũ trên cội đó con mồi của vũ được mấy ănm lồng rồi - có gì alo 0935 222 687 ae giao lưu chơi nha:a01::a01::a01: vì ae tính làm chuyến đẫy chim Bình Phước đó mà.
ah con mồi của em dc 4 năm lồng rồi...đánh thì cũng khá là nhìu bổi rồi...jờ thì phải lo chăm lại lông lá để lên cội chơi khỏi bị chê..hehe...a định khi nào múi lên bình phứoc đánh chim...mà mùa này mưa wá...tháng 2 hay tháng 3 đi đánh thì tốt hơn...hii....sdt của em:0989272773

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
ah con mồi của em dc 4 năm lồng rồi...đánh thì cũng khá là nhìu bổi rồi...jờ thì phải lo chăm lại lông lá để lên cội chơi khỏi bị chê..hehe...a định khi nào múi lên bình phứoc đánh chim...mà mùa này mưa wá...tháng 2 hay tháng 3 đi đánh thì tốt hơn...hii....sdt của em:0989272773
đúng mùa này mưa quá - chắc tầm đó thì ok hơn - khi nào rảnh se alo vũ ghé giao lưu nha :a01::a01::a01:

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc Lập – Tự Do – Hạnh Phúc
***** ………….0O0………….​
Hà Đông, ngày 14 tháng 10 năm 2010​

GIẤY MỜI​
( V/v tổ chức thi Chào Mào Hà Đông Lần I )​
Kính gửi: ………………………………………………………………………………………
Nhằm góp phần thúc đẩy và nhân rộng thú chơi chim Chào Mào. Qua đó tạo sân chơi hết sức bổ ích và ghi nhận thành công của các nghệ nhân. Nhân dịp vừa tròn 1000 năm Thăng Long – Hà Nội. Hòa chung với niềm vui này. Hội Chào Mào Hà Đông tổ chức:
“ Hội Thi Chim Chào Mào Hà Đông Mở Rộng Lần Thứ I “
Để anh chị em nghệ nhân có dịp giao lưu cọ sát và thưởng thức thành quả trong nghề chơi!
+ Thời gian tổ chức: Ngày 14-11-2010 ( Tức ngày 9-10-2010 Âm lịch )
+ Địa điểm Tổ Chức Hội Thi: Cafe Trung Nguyên ( Đầu cầu Trắng Hà Đông )
Vậy chúng tôi trân trọng kính mời Quý Đại Biểu về tham dự hội thi!
Sự có mặt của các Quý Đại Biểu là nguồn động viên đóng góp rất lớn cho Hội Thi

T/M HỘI CHÀO MÀO HÀ ĐÔNG
Chủ Tịch

LÊ CÔNG TRƯỜNG

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM

Độc Lập – Tự Do – Hạnh Phúc
***** ………….0O0………….​

Hà Đông, ngày 14 tháng 10 năm 2010​

GIẤY MỜI

( V/v tổ chức thi Chào Mào Hà Đông Lần I )

Kính gửi: ………………………………………………………………………………………
Nhằm góp phần thúc đẩy và nhân rộng thú chơi chim Chào Mào. Qua đó tạo sân chơi hết sức bổ ích và ghi nhận thành công của các nghệ nhân. Nhân dịp vừa tròn 1000 năm Thăng Long – Hà Nội. Hòa chung với niềm vui này. Hội Chào Mào Hà Đông tổ chức:

“ Hội Thi Chim Chào Mào Hà Đông Mở Rộng Lần Thứ I “

Để anh chị em nghệ nhân có dịp giao lưu cọ sát và thưởng thức thành quả trong nghề chơi!
+ Thời gian tổ chức: Ngày 14-11-2010 ( Tức ngày 9-10-2010 Âm lịch )
+ Địa điểm Tổ Chức Hội Thi: Cafe Trung Nguyên ( Đầu cầu Trắng Hà Đông )
Vậy chúng tôi trân trọng kính mời Quý Đại Biểu về tham dự hội thi!
Sự có mặt của các Quý Đại Biểu là nguồn động viên đóng góp rất lớn cho Hội Thi

T/M HỘI CHÀO MÀO HÀ ĐÔNG
Chủ Tịch

LÊ CÔNG TRƯỜNG

Thay mặt cội CM BÌNH LỢI, Cám ơn lời mời từ hội CM Hà Đông & Bác Trường
Thái sẽ trao đổi cụ thể việc này với các ACE trong hội vào buổi off cuối tuần này và sẽ feedback sớm nhất
Chân thành cám ơn.

t2t
Lê trần Quốc Thái​

lamtan1989

Thành viên mới
SVC$
0
e moi choi chim bữa cũng đã mang 1 em xuống dợt . t7 nay choi mua râm râm chạy xuống khoang 10h30 chang thay ai dot nen ve . a cho e hoi dot sang den may gio mua râm râm co dot hem . thanks anh :a15:

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
e moi choi chim bữa cũng đã mang 1 em xuống dợt . t7 nay choi mua râm râm chạy xuống khoang 10h30 chang thay ai dot nen ve . a cho e hoi dot sang den may gio mua râm râm co dot hem . thanks anh :a15:
Tình hình trời mưa thì dợt trong nhà của một Anh trong Hội (cũng gần hội lắm), 2 tuần gần đây trời nắng ấm nên ae đến dợt rất sớm và đông nửa.

sớm gặp lại em nhé
Thân T2T

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
kỳ này tình hình hội thế nào hả T....dạo này mình bận quá chả đi đâu được.

kissdeaf

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hehe, phê quá nhỉ, vài bữa nữa phải ghé qua thăm mới được,

t2t

Thành viên tích cực
SVC$
0
kỳ này tình hình hội thế nào hả T....dạo này mình bận quá chả đi đâu được.

Hi Anh, tình hình cội cũng đông và vui lắm, Anh chủ cội cũng đam mê nữa- chịu đầu tư lắm, hihi: mua 2 em trống thả và 2 em mái thả + lồng avary bên dưới (bên trong thả 3 mái + 2 trống) để ae dợt .Tuần nào cũng vậy cứ thả mấy em mái là làm huyên náo cả xóm, còn thả em trống ra là cứ bu lồng - thấy em nào chim mới + chim yếu là xuống cắn đến khi tông lồng mới thôi, hihi.

bạn Đăng cũng mới chia lại em mái thả 3 mùa của Anh đó, tuần rồi thả bu lồng thấy ghét lắm.

dạo này bận qú hả Anh, chim cò Anh còn em nào hem? hôm nào có time rảnh ghé qua cội ae cà fê nhé.
Thân

hehe, phê quá nhỉ, vài bữa nữa phải ghé qua thăm mới được,

Chào bạn, tuần này ghé giao lưu cùng ae cội Bình Lợi nhé. rất hân hoan chào đón bạn...
Thân
T2T

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom