vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Clip của em nó đây
<embed type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" src="http://i691.photobucket.com/player.swf?file=http://vid691.photobucket.com/albums/vv271/vuphong20011/Clipmcdcavuphong2001.flv" width="448" height="361">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mi này tôi nghĩ là mi thuộc chứ mi mộc dở đâu bạn.Chim hay và đẹp thế này mà bạn cho lên đường sao?Tôi nghĩ bạn nên giữ chim lại nuôi.Bây giờ khó mà tìm được chim hay như vậy đâu bạn àh.Thân.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
con mi này của anh ít nhất phải 2 mùa lồng rồi,nhìn chung là đẹp,hót hay,nếu cho ra đi thì hơi phí đấy,mi hay không đễ tìm đâu anh.thân!

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi. Bác mà cho em nó lên đường thì để em dọn đường cho nó bác nhé! :a44:

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn các bác cho ý kiến, vậy em giữ nó lại nuôi thêm 1 thời nữa xem có hay hơn được nữa không.

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú này mình o biết đánh đấm như thế nào, nhưng mà giọng hót của chú ấy thì tuyệt. Nếu bro o thích nuôi nửa thì để em chăm sóc chú này giúp bro hộ nha. :a12:

Mi hay quá chứ bro. Hết sẩy. Giữ nuôi đi bro. Bán tiếc lắm. Nếu muốn bán thì em xin là người sếp hàng :a43::a06::a18::a07:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
cái ông Sơn này cũng ác thật,có con mi hai đem ra phô hàng thì nói đại đi, lại còn bảo " de lại hay cho lên đường" để cho ae trong diễn đàn thèm:a37::a21::a21::a21:

ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này nhìn chung thì thấy cũng được nhưng anh ko thích thì theo em anh cứ bán đi để tậu em khác ác chiến hơn nói thật em cũng đang muốn cho chú mi của em lên đường để tậu em khác đang phân vân đây vì chú mi mới tậu rất hay giá 2t5 nhưng ko có đuôi lý do thích vặt lông đuôi lên cả năm ko có đuôi mà mi ko có đuôi thì ko thích cho lên em đang phân vân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom