Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Anh Bạch Đề use nick BQT_svcvietnam ah! hehe
Vâng anh! Thả CM mái thì nó không chát bùm, chứ thả mấy em trống này phải canh, không nó bùm nhau te tua lông lá tội nghiệp lắm! hehe...:49:

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Chim đẹp, chim đẹp - hehehe, nhưng vẫn phải phê bình anh HLong vì để chậu tắm trong lồng cho chim tắm, anh cố tập cho nó ra lồng tắm đi chứ, à :50: nếu nó không chịu thì đưa cho mình, mình nuôi dùm cho :60:

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
hehe! Em đi làm cả ngày không có thời gian cho tụi nó tắm, nên để ca trong lồng cho em nó tắm thoải mái. Được ngày Chủ Nhật thì mới cho các em nó vào lồng tắm thôi anh ạ! hehe,
Mấy chú này ngày nào cũng tắm, kể cả trời mưa, nếu để CN mới tắm thì kinh quá! hehe

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
...Mấy chú này ngày nào cũng tắm, kể cả trời mưa, nếu để CN mới tắm thì kinh quá! hehe

Ùi, đúng rồi đấy, Chào Mào nuôi nhiều mà không tắm thường xuyên thì nồng mùi lắm, bà xã không la mới lạ đó.:)

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
hehe! Nồng mùi thì đúng rồi anh ạ! Nhưng cũng may em chưa có bà xã! hehe...:k5798618:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chim đẹp, chim đẹp - hehehe, nhưng vẫn phải phê bình anh HLong vì để chậu tắm trong lồng cho chim tắm, anh cố tập cho nó ra lồng tắm đi chứ, à :50: nếu nó không chịu thì đưa cho mình, mình nuôi dùm cho :60:

hihihi ý kiến anh TDP hay đó, chớ ai để nguyên chậu tắm bao giờ. Mà vì do ông hlong này, ông ấy cơm, áo, gạo, tiền dữ quá nên không có thời gian á mà.

hihi chúc anh em vui vui!

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
CM chiến quá , thấy mấy bác co con mái thả ra cũng xướng nhỉ , em đang tìm 1 cô về thả rông chơi . Anh long không sợ bay mất à chắc 1 tiếng động lớn là chú ta hoản là mất lun đó

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
CM chiến quá , thấy mấy bác co con mái thả ra cũng xướng nhỉ , em đang tìm 1 cô về thả rông chơi . Anh long không sợ bay mất à chắc 1 tiếng động lớn là chú ta hoản là mất lun đó

Hehe! Anh thả chim CM trống chứ anh không có chim CM mái! Em yên tâm có tiếng động lớn là nó chui vào lồng chứ không bay đi đâu đâu em ah!:60::49:

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
hihi! tiếp tục nhé các mem::k5798618:

[video]http://svcvietnam.com/misc/cv/8-11.wmv[/video]

:49:

manhhungss

Làng lúa làng hoa
SVC$
0
Anh Bạch Đề use nick
Thả CM mái thì nó không chát bùm, chứ thả mấy em trống này phải canh, không nó bùm nhau te tua lông lá tội nghiệp lắm! hehe...:49:
Anh Hlong nói đúng ah`, thả chim trống mà không trông là tụi nó bám vanh chiến ngay, có con bị rụng hết cả lông bụng vì bị con kia nhổ mà vẫn hăng.
Anh Hlong thả ở trong nhà thì không sợ, chứ đem ra ngoài trời thả là bị lũ se sẻ nó đến đánh làm chú CM bay hoảng loạn cả lên. Mỗi lần em thả ngoài vườn là phải canh lũ sẻ, không nó làm CM sợ bay lung tung, gặp tay nào đi bắn chim là toi ngay.

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
hihi, topic này của HLong_ce ngủ lâu quá, nhân tiện hôm nay mới tóm được em này, gởi lên cho quý anh chị em bình phẩm.

Thông tin sơ bộ:
1. CM bổi mới bẫy được 2 tuần.
2. Đặc điểm: má đen, kiềng kín
3. Tình trạng trống mái chưa biết
4. Xuất xứ: Lâm Đồng
5. Giá cả: xin quý anh chị em đừng đề cập :D
6. Photo by: Fly_tomoon.

và em nó đây ạ:

Thân chào
HLong_ce

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Lại một hàng độc nữa rồi, Chúc mừng cụ Hlong_ce đã sưu tập một hàng độc cho mình và cả cho SVC nữa, nó là bổi 2 tuần chắc giọng không được hay cho lắm đâu, đưa ra Huế cho học Đại học có giáo sư Tàn Cước đi cụ ơi.

Thân.

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Lại một hàng độc nữa rồi, Chúc mừng cụ Hlong_ce đã sưu tập một hàng độc cho mình và cả cho SVC nữa, nó là bổi 2 tuần chắc giọng không được hay cho lắm đâu, đưa ra Huế cho học Đại học có giáo sư Tàn Cước đi cụ ơi.

Thân.

Cụ Hoàng này nói thế mà không thấy tội nghiệp cho em nó. Một hành trình dài chưa khỏe lại cho đi du học nữa...thật là....:a43: Sài Gòn có 1 trường danh tiếng mà Cụ chưa biết đấy thôi....Tòan là giáo sư nổi tiếng....khi học thì được "cấp học bổng" , và đặc biệt là rất gần nên phụ huynh nhớ thì đến bất kỳ lúc nào! hahahaha

Thấy mà thèm gần chết hic hic
--------> CHÚC MỪNG<------------

VINACHIM

"yêu người ... yêu đời..."
SVC$
0
hahaha :a01::a01::a01:
ko bít cụ Hờ Nong zô ý hay cố ý zậy Cà :a40:
iem thấy con CM này đặc biệt nhưng có một thứ còn đặc biệt hơn nhìu kìa :a32:
á... á... á... cái ... cái ... lồng bẫy bị ... rách... rách... lưới :a02:

góc này thì hết đường mà cãi nhá :a36: sơ hở quá đi :a22:
pàkon 2 bên nội ngoại vào đây tìm điểm tương đồng nhá :a25::a12:
http://svcvietnam.vn/forum/showthread.php?t=7068&page=9
P/S : người đi đan lưới dùm đã dần được hé lộ rùi anh CÁ ui kakaka :a44::a44::a44:
ổng xì pam đới :a01::a01::a01:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
chú chim thiệt là :a45::a45:hơi bị độc à nha
anh Hlong_ ce cho em hỏi cài này nha mong anh đừng giận.sao anh lại nuôi trong lồng bẫy vậy. anh hết lồng lớn nuôi rồi hả . nhà em còn dư mấy cái luôn nà hay là anh chuyển vào đây em sẽ nhận nuôi dùm.......:a24::a24:.thân

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đẹp và độc quá! Mình thích cái ngực của nó, kín mít. Hị. CHúc mừng bạn!!!!

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
em này thấy hình chưa dám nói trống mái. Nhưng độc nhất là cặp tách đen :a37:. Bổi mới 2 tuần mà trông em nó thuần quá.

Nếu là trống thì gọi : Bao Công, còn mái thì gọi : Cô bé lọ lem...hehee

Thân

@VINACHIM : ít bửa cũng được mời mà >:)

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chúc mừng cụ hlong có con chim quý, nhưng theo cháu nhìn thấy thì có 50% ái nữ thì phải.
chim quý khg ở được lồng son,ở nhà rách mái,cửa nhà thì hở thật là số phận hãm hiu.
thân.......bemaaap

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Con nhìn ngộ và đẹp!

Cơ mà anh bemaap nói đúng á, sao tách đỏ có half và đầu lại nhỏ hihi khả năng lại chị á chớ.
Cộng thêm cái tướng eo thon hì hì

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom