Guest viewing is limited

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
chào các bạn.
.
Hôm 1 Jan 2009 tỉnh An Giang có tổ chức thi chim nhưng mình đi không được do bận việc cơ quan. Bạn truongdungcivi có tham dự và chộp được một số clip hay hôm nay mình thay mặt anh ấy post lên phục vụ mọi người xem cho vui .

.

[FLASH]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/RSmzMT5JW_g&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/RSmzMT5JW_g&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/FLASH]
.
sorry adm. kg biết sao post dòng embed phía dưới nhưng kg hiểu sao lại ra 2. xin được chỉ dẫn ạ

.
Thân chào

Chỉnh sửa lần cuối:

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
An Giang có chú chích chòe đất hay quá anh Thành àh.chim bông bông khá lạ Ngoại hình đẹp mà nước chơi lại chơi hay quá,chất giọng khá.hihi.Xem clip này xong mà mê man thấy khoái sướng ran cả người.:a04::a04::a04:.Cám ơn anh Thành rất nhiều,mãn nhãn quá.
Thân ái.

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
hihihi mặc dù chưa nuôi đất bao giờ nhưng nhìn thích quá hic hic cố gắng mùa này em kiếm 1 em non về nuôi thử có gì anh Thành với anh Zen truyền cho em ít kinh nghiệm nhé hihi:a27:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
hihihi mặc dù chưa nuôi đất bao giờ nhưng nhìn thích quá hic hic cố gắng mùa này em kiếm 1 em non về nuôi thử có gì anh Thành với anh Zen truyền cho em ít kinh nghiệm nhé hihi:a27:
.
Chào Merci la vie
.
Nói gì thấy mê. làm gì có kinh nghiệm mà truyền. Bạn cứ vào trong mục chăm sóc chòe đất mà xem là đủ với lại con này Dungcivi chộp được chứ có phải của Thành đâu nè..
.
Thân chào

yeuchuatron

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con đất này đúng là vô địch thật - vừa đẹp vừa lạ , lại vừa hay

letuandtpt2008

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mong ước sở hữu những chú đất ntn thì hay biết mấy. Chúc mừng anh có chú chim hay

QTP

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đẹp quá !! Cảm ơn đã chia sẻ hình ảnh !! Nếu được cung cấp thêm thông tin về ông chủ thì nhất định mình sẽ ghé Long Xuyên môt chuyến để hỏi thăm !!

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
có được con đất như thế này là quí rồi với lại độc mà còn chơi hay nữa mới chết chứ.
chúc mừng ai đang sở hữu chú chim này

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom