Guest viewing is limited

baosky

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

mời các bác nhận xét xem em nó có tương lai ko?:a01:

bibicay90

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn em nó dễ thương quá. còn có tương lai hay không mình không dám nhãn xét:), quan trọng là mình yêu em nó là được. thân

hayate125

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sao giống e của mình vậy ,hihihi. chúc a vui vẻ và có con đất hay

skychan

Thành viên mới
SVC$
0
minh cũng có 1 con như vậy nhưng nghe noi chích chòe đất nuôi con lên rất dễ lộn vậy hạn chế lộn bằng cách nào.khi mua người ta nói nó là chim con nhưng khi về nó đã bít an ko can phải đút,mình nghĩ nó là chim chuyền

baosky

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này mình mua nó vẫn còn đòi đút ăn,mình để tự nhiên thôi nếu nó lộn thì nó sẽ lộn thôi ko cách nào ngăn được.bây giờ nó đang thay lông lớn rồi.để vài bữa mượn máy hình làm vài tấm gửi lên khoe mọi người.:a20:

kingrose

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
minh cũng có 1 con như vậy nhưng nghe noi chích chòe đất nuôi con lên rất dễ lộn vậy hạn chế lộn bằng cách nào.khi mua người ta nói nó là chim con nhưng khi về nó đã bít an ko can phải đút,mình nghĩ nó là chim chuyền

Đối với đất em nào có hiện tượng cúp thì tiền trảm hậu tấu đi ! Cắt đuôi cánh cho cụt ngủn là ok đằng nào mùa sau mới chơi mà đừng lo thà 1lần đau rùi thui chứ sau này nuôi mà cứ lộn văn mèo thì chán lắm dù con chim có hay cách mấy nhìn vãn kg thỏa mãn !

bibicay90

Thành viên tích cực
SVC$
0
nếu không cắt cánh thì cố nuôi em nó đừng để hoảng nha, không thì cũng dễ nhay hip hiop lắm :). chúc bạn sớm có em đất đẹp và chuẩn bị mang đj học :)

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom