Guest viewing is limited

changachien

Thành viên mới
SVC$
0

em nó có 1 bên mắt hơi xanh,chắc là thấy mờ mờ.mà đang thay lông chả chơi đc.hix

em nghe nói cho tắm nc pha dấm sẽ mau thay lông o bít phai vậy o?

dtm01

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lông đang đẹp thế sao lại phải nghĩ đến chuyện ép nó thay lông nhỉ. Với lại cứ để tự nhiên cho nó khỏe bác ah. Chú em này hót sổng chưa bác??? Giọng có hay không

asay

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim bạn đang có lữa mà muốn em nó thay lông chi ? , nhưng hình như mắt phải bị hư rồi bạn ơi.Bạn đưa mồi bên đó xem nó có thấy đường mâm ko ? Hy vọng mắt kém nhìn lầm. Có gì hỷ xả.

Chỉnh sửa lần cuối:

changachien

Thành viên mới
SVC$
0
Lông đang đẹp thế sao lại phải nghĩ đến chuyện ép nó thay lông nhỉ. Với lại cứ để tự nhiên cho nó khỏe bác ah. Chú em này hót sổng chưa bác??? Giọng có hay không
do hình chụp nên anh thấy vậy thôi,do em mua chim ngoài tiệm,lông cũ 2 cánh còn nhiều lắm,với em nó rớt 1 ,2 cọng nên cho rớt luôn.hi.mua về im re cha hót tiếng nào,hôm mang ra cội thì có hót sổng vài tiếng nhưng chỉ 1 giọng thôi.đang cho thay lông nên em o mang ra cội nữa.chắc phải đợi mùa sau.thank a đã cho ý kiến.

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

Chim bạn đang có lữa mà muốn em nó thay lông chi ? , nhưng hình như mắt phải bị hư rồi bạn ơi.Bạn đưa mồi bên đó xem nó có thấy đường mâm ko ? Hy vọng mắt kém nhìn lầm. Có gì hỷ xả.
chắc anh o để ý.em có ghi là 1 bên mắt em nó màu xanh,chắc thấy mờ mờ.do nó khôn lắm,làm gì bên đó là nó quay lại liền.bác tài thật,nhìn ình đã biết.chim 1 mắt chắc mất giá trị lắm phải không bác.do thấy đẹp nên mua.mà nhìn hình thôi sao biết có lửa đc vậy bác.đất họng đen thì mới là có lửa mà.em nghe mọi người nói vậy.có gì bác chỉ giáo thêm.em đang rất muốn lam quen học hỏi với mọi ng chơi chim. đặt biệt là anh em chơi đất ở tp.hcm.thank anh nhiều

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,
.
Con mắt bị đục là hết thấy đường., chim nhìn có một bên thôi. Chim bị lỗi thường ngoài tiệm bán giá thấp bạn à. Chim bạn có mùa và chơi tốt là được rồi, cố gắng phải luôn yêu thương em nó nhé. Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom