Guest viewing is limited

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Chú này được 4 năm lồng, bắt đầu rớt lông nên khá xấu xí, tranh thủ chú vẫn còn lửa làm một clip chơi.

<EMBED id=player2 height=380 name=player2 type=application/x-shockwave-flash width=640 src=http://svcvietnam.vn/home/swf/player-viral.swf allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" flashvars="file=http://svcvietnam.vn/home/Upload/Media/Clip/Source/VIDEO0006.flv&image=http://svcvietnam.vn/home/Upload/Media/Clip/Thumb/omhk634135228782525805.png">

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Ơ bác làm thế nào mà em nó dạn thế kia , em cũng có 1 em đất non mùa này nhưng nhát quá. Đút ăn thì cứ phải có cái nẹp gắp sâu , chứ đút sâu bằng tay là em nó nhảy loạn cả lên . Nhiều khi , em chỉ có sờ vào lồng thôi mà em nó còn lao ầm ầm , chảy cả máu đầu . Bác TDP chỉ dẫn cho em , xin tý kinh nghiệm làm xiếc chim đi.

bibicay90

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này rớt lông mà vẫn sung anh nhỉ, lúc nào xong lông làm cái clip nữa cho đủ nha anh.
@DUNG_NHI: đất con thì nhát lắm anh àh. mà em đất của anh nhát thế chắc anh bắt về khi em nó đã biết mổ rồi phải không, anh cố gắng chăm sóc và đút mồi cho em nó thường xuyên tới lúc lên lửa thì sẽ dạn trở lại thôi.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Hì hì hì

Lâu lắm rồi mới thấy cụ Ba nhà ta Show hàng, nghe nói con này sắp đưa vào đấu giá từ thiện phải không cụ Ba? Chim hay quá anh ơi.
Tay ai mà mơn mởn thế không biết? Con chim nó nhìn mà chịu không nổi nên bu suốt hà, chim hư ghê :))

Thân anh.

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cụ P.,
.
Lâu rồi mới thấy bài nhỉ. chắc tại cái 'mông trắng' của ai kia phe phẩy làm khơi dậy niềm vui Chòe đất của anh hỉ. Chúc mừng cụ có đất độ nhé. Mai mốt kiếm 'mông trắng' kè cho mất hết lông trắng chơi.
.
Thân

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Đây là hình cách đây mấy tháng, trước khi rớt lông. Chụp bằng điện thoại nên vẫn chưa được đẹp các bạn xem tạm.

@Dung_Nhi: Anh cứ tiếp xúc nhiều, đút thường xuyên, chơi đùa với chim (thỉnh thoảng bắt ra vuốt ve), chim non đã biết ăn thường hay nhát, sau này khi chim bắt đầu có lửa sẽ dạn dần và lúc đấy tập cũng chưa muộn.
@Chip: Chim thay lông nhìn thấy chán làm sao đưa ra đấu giá ?!?
@Cụ Thành: Em còn một chú nữa cũng khá chất lượng, "Mông trắng" mà nhìn thấy chắc chắn sẽ phải thèm. :D

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Chú đất này đang thay lông mà vẫn sung mãn ghớm cụ nhỉ . Ngắm mấy tấm hình mới của cụ gửi lên trước khi em nó thay lông thấy mà thèm . . chẹp chẹp . . .

@Dung_NHi : Anh làm giề có tay nuôi đất mà ham hố . . Hiện tại em đang có 1 chiếc lồng chòe Đất cực HOT . . Nếu thấy nản thì cho em nó chuyển khẩu qua nhà em cụ nhá . . :a01: :a01: :a01:

Thân chào ...

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Chà chà chú chòe đất này nhìn hình dáng bộ giống chú gà tre quá, em thì chứa nuôi giống này bao giờ vì thấy mọi người bảo khó nuôi với khí hậu miền Bắc.
to bác DungNhi và Minhhp : Em ủng hộ 2 bác người bắt chim, người có lồng Hot và tuyệt vời hơn nữa là hai bác cứ chuyển chim và lồng sang nhà em:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom