Guest viewing is limited

pinocchio277

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hic! Cho em xin chút đất nhé. Lâu lắm rồi em bận quá ko mang Khuyên đi dợt được. Dạo này thời gian có rảnh hơn, mà mấy chú Khuyên ở nhà lại căng rồi. Các bác cho em hỏi thời gian này vào Thứ 7 và CN các bác hay dợt Khuyên ở đâu? Cung văn hóa thiếu nhi hay Công viên Lenin để em còn ra góp vui với.

pinocchio277

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chết roài, cho em xin lỗi. Hiện tại em đang sống ở HN. Em muốn hỏi chỗ giao lưu và dợt Khuyên ở HN nhé..

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
Ở HN có nhiều điểm tụ tập chơi khuyên các điểm như CUNG THIẾU NHI , BÁCH THẢO vào các ngày thứ 7 và CN . Ngoài ra còn các điểm khác như TĂNG BẠT HỔ , HOÀNG HOA THÁM vào các ngày thường , CN cũng đang có hội CM và các loại chim khác tại CV LENIN và một số điểm nhỏ khác vv

nammon0401

Thành viên tích cực
SVC$
0
Điểm dợt khuyên thì nhiều lắm, hồ hale nơi tập trung toàn hàng khủng tăng bạt hổ dành cho các bác dùng cám tuấn cóng. Vạn Bảo là nơi em hay dợt, còn nhiều chỗ lắm các bác cứ làm quen với mấy cụ chơi khuyên lâu năm kiểu gì cũng ra được chục chỗ :a21::a21::a21:

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
Hic! Cho em xin chút đất nhé. Lâu lắm rồi em bận quá ko mang Khuyên đi dợt được. Dạo này thời gian có rảnh hơn, mà mấy chú Khuyên ở nhà lại căng rồi. Các bác cho em hỏi thời gian này vào Thứ 7 và CN các bác hay dợt Khuyên ở đâu? Cung văn hóa thiếu nhi hay Công viên Lenin để em còn ra góp vui với.
chào pinocchio22999
ở hà nội có rất nhiều điểm dợt khuyên,CUNG THIẾU NHI,TĂNG BẠT HỔ,HALE[hồ thuyền quang ngày nào cũng dượt khuyên]và còn nhiều điểm ae chơi chim lẻ tự tổ chức dươt gần nhà:a20:

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ở HN nhiều bác chơi khuyên quá! Ở dưới em điểm ặt có mỗi 3 anh em Ninh Bình! Ước gì phong trào ở Ninh Bình đi lên, có nhiều bác chơi khuyên để rủ nhau dợt khuyên như các bác nhỉ! Thích quá đi mất....

benb52

Thành viên tích cực
SVC$
0
e có vài chú khuyên nuôi mộc lên,líu cũng tàm tạm (vẫn còn giẫy) muốn dợt mà ko biết gần nhà có điểm nào ko? nhà e ở khu Thanh Nhàn - HN! gần nhà để ý thấy nhiều bác nuôi và sát phố đó là phố Võ thị Sáu rất nhiều quán cafe ven hồ,cây cối thoáng mát mà ko thấy hội nào! mong các bác chỉ bảo ạ!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom