Guest viewing is limited

trinhbaby2

Thành viên mới
SVC$
0
Mình có kinh nghiệm chăm sóc than non đảm bảo thành công,chim lớn nhanh mập khỏe:cho chim ăn thằn lằn,sáng khoảng 7h bạn cho an 1 con,cứ cách nhau 3h cho ăn lần tiếp theo,bạn cố' gắng cho ăn thêm buổi tối trước khi di ngủ cho ăn tiếp để chim mập(chúc các bạn thành công:a03:)

binhphuoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ăn thằn lằn suốt thế thì kiếm đâu ra cho đủ bạn ơi mình nuôi 1 ổ 4con mà cho ăn vậy chắc diệt chủng thẳn lằn :a14:

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Chào bạn , bạn nuôi thế sau này nó thành diều hâu mất chỉ biết ăn thịt , mình nuôi chim thấy tốn kém khá nhiều tiền sâu nên có chim non là tập cho nó ăn bột để đở tốn kém và chim vẫn khỏe đẹp bình thường chứ lại cho ăn sâu thì ......:a01:

trunghatang1

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn ơi đừng nên cho ăn nhiều quá bạn ah, thằn lằn nó còn nóng hơn là sâu quy nữa đó bạn, ăn vừa thui chứ nhiều quá cũng kg tốt đâu cho ăn mỗi thứ 1 ít là ok bạn ơi

hieuhieuhieu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chẳng lẻ cho chèo con nuốt nguyên con thằn lằn à.:a36::a36::a36::a36:

nguyen de

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu bạn chăm sóc chòe non như vậy mình e rằng mấy em no sớm vê f với tổ tiên lắm bạn ạ.Vì thằn lằn rất nóng nó có tính hàn.Theo mình thì bạn cứ cho ăn cám kèm theo châu chấu và giun đất,chim vẫn mau lớn mà lại khỏe lông lá óng mượt như tơ.chúc bạn thành công.thân:a32:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom