nguyenhunggv

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
quá khó để đánh giá 1 chú chim qua ảnh,nhưng chú chim của bạn đẹp lắm,nhất là tạo dáng trong kiểu anh này đẹp nhất nè

chú chim đẹp,cóng đẹp,chỉ có cái lồng nếu có đk thì bạn thay đi nhé,lồng cũ đôi khi làm mất thẩm mĩ của chú chim,lúc nó ọp ẹp quá nhỡ may nan nó bị gãy hoặc bục đáy lồng thì cái gì cần hơn? bạn tính đi nhé!

longchim_dang_cap_hue

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim bạn đẹp đấy, anh ếch cốm góp ý bạn nên kiếm 1 cai lồng cho sứng với con mY của bạn,
có gì mình ủng hộ cho bạn 1 tí.hehe
sao bạn không chụp ảnh trực diện cho anh em xem con My của bạn đứng thế như thế nào, mình thấy ảnh con my của bạn ok rồi
chúc mừng bạn có 1 con my đẹp:a15:

nguyenhunggv

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cám on các bác nhiều vì em chụp nó cứ nhảy nên chỉ chụp đc thế thôi mai em cố gắng chụp rõ hơn

chim bạn đẹp đấy, anh ếch cốm góp ý bạn nên kiếm 1 cai lồng cho sứng với con mY của bạn,
có gì mình ủng hộ cho bạn 1 tí.hehe
sao bạn không chụp ảnh trực diện cho anh em xem con My của bạn đứng thế như thế nào, mình thấy ảnh con my của bạn ok rồi
chúc mừng bạn có 1 con my đẹp:a15:
em up lại các bác đánh giá giúp em

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thaicntn

Thành viên tích cực
SVC$
0
em nhìn không nhầm thì hình như em nó bị mât 1 móng chính ở chân bên phải thì phải.nếu mà mất móng thật thì tiếc quá

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chú mi của bạn thuần quá nhi?
bạn cho mấy clips đi bạn chim đẹp họa dày hót hét thế nào bạn ?
:a15:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chim của bạn rất đẹp, không biết hót hét thế nào thôi, nhìn bóng bộ như vậy là quá ổn rồi. Bạn chăm sóc em nó tốt nhé.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim của bạn rất đẹp, không biết hót hét thế nào thôi, nhìn bóng bộ như vậy là quá ổn rồi. Bạn chăm sóc em nó tốt nhé.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">
Chú chim này bóng bộ đẹp quá anh Bình nhỉ? À, anh Bình cho em nick yahoo anh đi anh Bình, khi nào rảnh anh em mình chat chit tâm sự chim cò cho vui.

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình thấy em này cũng thường. Mắt đóng thế mình ko thích lắm hì hì
Mất móng giữa đó thì ko vấn đề gì lắm. Chọi vẫn tốt, đòn chân của mi là móng hậu và 2 móng biên thôi :D

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Con này em thấy mắt nó k được giữ cho lắm.lông lá cũng đẹp.theo các bác trên đã nói : k biết hót như thế nào.
Khác gì các bác nói con này thì chỉ có hót thôi.:a21:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom