Guest viewing is limited

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
<object style="height: 390px; width: 640px"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/NtGpIpp54zQ?version=3"><param name="allowFullScreen" value="true"><param name="allowScriptAccess" value="always"><embed src="http://www.youtube.com/v/NtGpIpp54zQ?version=3" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="640" height="390"></object>

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
Trời đất ,con này là con bổi hả ,lại còn bổi cùi nữa ,khiếp cụ luôn ,cụ sow hàng rùi ,bổi này gấp vạn lần chim thuần của mình:a15: ,cám ơn bạn đã chia sẻ

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
a Phi bửa nay lên đây khoe hàng nửa nha:a01::a01:...mún khoe hàng thì vào wed khác nha:a43::a43:hehe...lở khoe rùi thì khoe hít lun cho anh em forum xem cho lác mắc chơi...dàn chim của anh nhìn đã lắm...chụp hình hết rùi post lên cho diển đàn xum tụ nha anh....:a15::a15:

ngoduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
theo em đánh giá thì con này là bổi do đít còn rất đỏ
nhưng cũng đã có nhiều tháng lồng rùi vì em thấy bác đã có thể quay gần như vậy:a01:
bác khiêm tốn vừa thui :a24:chứ chim như vậy mà bác gọi là cùi thì chắc rằng sẽ không có chim hay nữa!

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim này mình nuôi được gần 3 mùa rồi VŨ nhận ra chim a hả buồn quá mới khoe hàng thôi chim gialai chơi cũng được chứ a e

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhận ra chứ a,nhìn cách nó chơi cánh với chẻ cộng với cái lồng là biết liền...hehe:a01::a01:

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
e nó đang chuẩn bị thay lông rồi sáng nay mở áo lồng thấy rớt may cọng lông định cn này đem đi cội chơi mà hichic lần đầu khoe chim vì nghe nhiều người nói chim gialai nuôi chủ yếu để đá ( nghe buồn ) e này là bổi gialai chính hiệu hy vọng thay đổi được suy nghĩ cua nhiều người cãm ơn a e nhiều

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim ở Gia lai mà vùng nào vậy chú, anh cũng ở Gia lai nè, em nó có phong cách chơi tương đối hay đó, bửa nào xách ra cội giao lưu đi chú, cho anh em chim ngưỡg và biết về chim Gia Lai của mình chơi như thế nào, anh cũng ở Gia Lai đây.

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Chim chơi cánh và ché rất hay bạn à.Chúc bạn có nhiều chim hay !

Ong lai do

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chủ thớt biết cách PR ghê á, con này mà cũng chỉ thuộc hạng bổi thì chắc những em thuần của chủ thớt còn dữ hơn nữa.

Chim xịn, thanks.

mêchim1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim bác tàn bạo vô nhân đạo ghê :))....vừa ché vừa chơi cánh...đỡ ko nổi :))
Cám ơn bác vì clip:a01::a01:

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim này lúc trước bẩy được ở vùng pk15 lúc đó được 2 con mình cho 1 con còn con này giữ lại nuôi 2 năm mới ché đó định bỏ rồi thì nó bắt đầu chơi (chút nữa là ôm hận) a vinhdq ở hay chơi ở đâu bữa nào a e giao lưu thanks mọi người nhiều hôm nào rảnh mình khoe vài e gialai nửa để a e đánh giá

dovankhoi.info

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim này lúc trước bẩy được ở vùng pk15 lúc đó được 2 con mình cho 1 con còn con này giữ lại nuôi 2 năm mới ché đó định bỏ rồi thì nó bắt đầu chơi (chút nữa là ôm hận) a vinhdq ở hay chơi ở đâu bữa nào a e giao lưu thanks mọi người nhiều hôm nào rảnh mình khoe vài e gialai nửa để a e đánh giá

Chúc mừng chủ chim nhé, chú chim hay đó, nuôi rất tốt, chim có bộ lông đẹp, phong cách chơi hay. Đúng như bạn nói, chơi chim phải biết kiên trì. "Giống hay bao giờ chẳng hiếm và khó nuôi"Bạn biết cách giới thiệu ghê, chim này mà gọi là bổi để gây tò mò từ anh em. Xin chúc mừng!

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
phigilai oi anh hiện đang ở quận 10, hay chơi chim ở cội Tân Phú quận Tân Phú, anh hiện cũng đang sở hữu mấy em gia lai bửa nào rãnh chú xách lên đây giao lưu nhớ là thứ 7 hoặc chủ nhật nhé, 2 ngày đó mới rãnh và ở cội chơi cũng đông nữa, khi nào có ý định lên thì alo cho anh......, anh em gặp nhau giao lưu cho vui, thân

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
phigilai oi anh hiện đang ở quận 10, hay chơi chim ở cội Tân Phú quận Tân Phú, anh hiện cũng đang sở hữu mấy em gia lai bửa nào rãnh chú xách lên đây giao lưu nhớ là thứ 7 hoặc chủ nhật nhé, 2 ngày đó mới rãnh và ở cội chơi cũng đông nữa, khi nào có ý định lên thì alo cho anh , anh em gặp nhau giao lưu cho vui, thân

nhất định e sẽ gặp a vinhq e ở bình dương hơi xa nhưng o sao e rất mê Chào Mào hẹn a ngày gần nhất
cãm ơn tất cả a e đã khen chú chim của mình lần đầu mình đưa clip chim của mình mà được a e ũng hộ cãm ơn mọi người một lần nữa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chim này mà bác bảo là chim bổi hả
vậy thì e cũng muốn có một con bổi như vậy quá
hihihih
chim quá hay rùi
chúc mừng bác
thân !

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lần đầu đăng bài nên mình không biết nhưng theo mình phân biệt
Bổi ; chim bẩy được ngoài rừng về nuôi lại bao gồm bổi già ( chim đã có tách đỏ ) và chim tơ ( má trắng)
không biết mình phân biệt như zậy có đúng không

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thêm 1 e gialai 2 mùa nữa đây a e đánh giá dùm nha con này ngắn đòn nhưng mặt dữ
<object style="height: 390px; width: 640px"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/mP9v0DhObBw?version=3"><param name="allowFullScreen" value="true"><param name="allowScriptAccess" value="always"><embed src="http://www.youtube.com/v/mP9v0DhObBw?version=3" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="640" height="390"></object>:a15:

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
giọng nghe đã tai quá, nhưng tiếng ché không hay bằng em đầu tiên
đôi lời chia sẽ

crazytimes

"Cùng Đam Mê - Cùng Chia Sẻ"
SVC$
0
thiệt hết chổ nói luôn:a36: bác đã kêu em nó là bổi cùi thì còn đánh với giá cái j nữa :a01:.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom