le trung duc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con thứ 1 chim mương khương :
con thứ 2 chim bảo yên lào cai:
con thứ 3 chim yên minh Ha giang :

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

le trung duc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vì lần đầu pot ảnh và lên diễn đàn còn nhiều bỡ ngỡ ,các bác thông cảm,nên ảnh mấy chú chim sắp xếp chưa được chuẩn.Rất mong được sự góp ý của tất cả anh em.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
chim đẹp lắm,bạn chăm chim tốt quá,nhìn chú nào cũng mầu mỡ và bóng mượt,chú thứ nhất và chú cuối cùng là mình thích nhất,chú cuối cùng nhìn có vẻ chọi tí đc bạn nhỉ?:a24:.

le trung duc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú chim cuối cùng mình mới tuyển được nửa tháng nay .Ở trên đó họ cũng đã cho đánh thử,nhưng về dưới này mình vẫn chưa dám cho đánh lần nào vì sợ chưa quen môi trường và khí hậu,để em nó quen dần đã.Không biết có ăn thua gì không?

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
nếu mình không nhầm thì chú đầu tiên và chú cuối cùng là cùng 1 chú chim? chú này có quả mắt thật là lạnh lùng đó nhé! chim chuẩn luôn rồi bạn ạh,chăm em nó quen đi rồi thử tí xem sao?(nếu đó là 2 chú chim thì bạn bỏ qua nhé?vì nếu là 2 chú thì bạn có 2 chú chim quá tuyệt),vì cả 2 đều có cặp mắt và dáng giống nhau như lột.thân!

longchim_dang_cap_hue

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim đẹp quá bạn a!
chơi họa mi này ngiền dã man lắm đây
mấy chú chim của bạn đẹp lắm . mình thấy HM của bạn con mào cũng lông lá đẹp quá.
bạn có bí quyết gì cho anh em được biết đi!
nhìn mấy chú chim của bạn con mào cũng đẹp, con nào cũng thích , thèm quá :a15:

le trung duc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cám ơn các bác đã nhận xét .Đúng là ảnh đầu và ảnh cuối là cùng 1 con,mình chẳng có bí quyết gì cả .Cách chăm sóc và làm cám giống như của bác Tân Su Phì

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
:a01::a01::a01:mình biết ngay mà chú chim đó mình thích nhất là cặp mắt của em nó,nhìn vào mà thấy lạnh cả người rồi.chăm chim đẹp đc như vậy thì thực sự bạn là người mê họa mi lắm lắm.chúc bạn có thêm những chú mi như vậy và hơn thế nữa trong bộ sưu tập họa mi của bạn nhé!

tansuphi

"đã từng gặp họa mi trắng"
SVC$
0
Chúc mừng lê trung đức. Bạn có giàn chim rất đẹp, kiếm được những chú chim như vậy nuôi cũng bõ công mà những lúc rảnh rỗi mình ngồi ngắm chúng cũng đã bạn nhỉ.

nguyenhoanglam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
minh nghĩ chim rất đẹp.mình rất thích.bạn hãy cố chăm thật tốt nhé.có con chim hay ngắm cũng tê:a02::a02:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom