Guest viewing is limited

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
rừng núi chập chùng,vẫn còn sương

bemaap

bemaap

bemaap

chú Chào Mào đầu tiên dính bẩy

bemaap

bemaap

tại nghỉ lâu nên lần đi này quá sức mệt,hai chân thì bị căng cơ,chuột rút nên lấy hình ảnh đầy đủ lắm.
tổng số được 4 chú Chào Mào đầu mùa

bemaap

bemaap

bemaap

bemaap

bemaap

măm măm để lấy lại sức(khi đi đèn đỏ,khi về đỏ đèn)
tổng doanh thu của ae.

anh bốn được ba chú

bemaap

anh hậu chủ hội quán được 4 chú

bemaap

bemaap được 4 chú

bemaap

bemaap

bemaap

bemaap

còn đay là 4 chú chim đã vào lồng chứa

bemaap

bemaap
:a18: :a18: :a18: xin hết :a18::a18: :a18:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
bemaap được 4 chú

Lâu ngày ra quân khá quá cụ ah :a04:, mấy em này mã đẹp quá :a37:, cũng may là cứng cơ chứ không cũng bội thu..hehe

Thân
CADN

RomeoOG

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng anh beemap, và cám ơn anh cho cơi những hình ãnh đẹp này. Làm mình nhó nước lấm.

Mấy con chim dính bẫy rất là đẹp, chắc giọng nó khỏi chê ròi chứ gì? Mình thít nhất là anh và anh Cafeda lúc nào cũng có hình rõ đẹp và video rất đẹp post lên coi rất là háp vẫn.

Them 1 lần nữa cám ơn anh.

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
XUẤT QUÂN ĐẦU NĂM 2010.
đầu năm mình đã xuất quân được hai chuyến tỷ số 5em.
những hình ảnh trên cho cả chuyến gộp một,he he đầu năm đầy may mắn

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

a>

chaomao_gialai

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Đúng mấy ae ngoài huế sở hữu những chú chim hay và đẹp

MrJohnny

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thanks a bemap đã chia sẻ những bức ảnh đẹp của 1 chuyến đi bẫy chim, nhìn a be lúc nào cũng phong độ, tràn đầy sinh khí, không hổ danh :" đẹp trai nhất nhà" , hihi. Nhìn lục bẫy huế 1 đã thấy thích rồi a be ah, trong miền trung cụ thể Quy Nhơn chỉ kg có loại như ngoài Huế.
Thanks for share. Chúc a và những người bạn sẽ có chim hay trong mùa Cm này.
Thân!

neuvaisau

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác ơi cho em hỏi làm cái đựng chim bẫy được như thế nào vậy?

thanhhuyen_mobile

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nuôi chim mà được đi bẩy như thế này thì wá tuyệt.không biết mấy bác sao chứ mổi lần mình đi như thế này về thì vợ nó nhằn dử dội lắm.............

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
Nuôi chim mà được đi bẩy như thế này thì wá tuyệt.không biết mấy bác sao chứ mổi lần mình đi như thế này về thì vợ nó nhằn dử dội lắm.............

thân chào
hehe thế thì chú làm công tác dân vận kém rồi.chỉ có mỗi bà vợ mà làm tư tửng khg nổi thì làm sao chơi chim cho thỏa mái đựơc :a09:.hồi trườc mình cũng vậy nhưng giờ thì thỏa mái rồi một tuần làm luôn hai chuyến,mặt mày đen thui như dân tộc :wave2: chưa tính :drunk:

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
thân chào
hehe thế thì chú làm công tác dân vận kém rồi.chỉ có mỗi bà vợ mà làm tư tửng khg nổi thì làm sao chơi chim cho thỏa mái đựơc :a09:.hồi trườc mình cũng vậy nhưng giờ thì thỏa mái rồi một tuần làm luôn hai chuyến,mặt mày đen thui như dân tộc :wave2: chưa tính :drunk:

He he bác maap, bác nói thế thì sắp tới em mang ít giấy bút vào đó bác truyền ít kinh nghiệm bẫy Chào Mào và cái quan trọng là kinh nghiệm đi bẫy mà không bị vợ cằn nhằn (cái này bí mật quốc gia đó nghen):a24:. Biết bác mới xuất quân thu được chiến lợi phẩm mà hôm nay mới được xem, chúc mừng bác.

hoahongvang_tn

"không giận không hờn không oán trách"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng bác bemaap đầu năm xuất quân đã thu được chiến lợi phẩm hứa hẹn 1 năm đầy may mắn. Chúc ae hội quán sức khỏe và thu phục được nhiều chim dữ chim độc:a15::a15:

thân

C

chaomao.vip

Guest
bác cứ đưa hình đêì đều cho anh em coi với nhé. thanks bác

Gợi ý: sao bác ko quay video cảnh bẫy chim luôn cho anh em coi với

thanhhuyen_mobile

Thành viên tích cực
SVC$
0
thân chào

nhìn mấy pác đi mà thèm wá.thèm luôn mấy cái lụp.mới nhờ bác bé đặt giùm 1 cái ít hôm nửa là vô tới sài gòn rồi mừng wá.cám ơn bác nhìu nhìu vì bác đã nhiệt tình giúp đở dù chưa gặp nhau bao giờ.................

rabbit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh bemmap quả là mát có tay bắt chim, thấy lúc nào anh cũng bắt nhiều nhất hết. kiểu này chắc thuê anh vào đàlạt đi bẫy dum em mấy em cam ly quá, hehehe. sao thấy trong lồng bổi của anh có con chim gì nhìn ghê quá vậy? ngoài anh điểm bẫy chim dày ghê. đi bẫy dính quá trời, toàn chim già quá đã. :a44:

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn mấy con chim non thích thật chưa có tách đỏ nửa ah!:a45:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom