Guest viewing is limited

bé bi

Thành viên mới
SVC$
0
Mấy anh ơi, em có một em Chào Mào cũng được lắm vốn trước đây là mồi xổng,bẫy về nuôi gần 1 năm rùi vẫn nhát,không xung lắm ,hôm nay em cho tắm,nó chui tọt ra ngoài em xách lồng bẫy chạy theo mà ko bẫy đượclam2 sao bay giờ đây mấy anh:a09::a09::a43:có hi vọng bẫy lại được ko:a43::a43::a43:

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhà Bác còn chú Chào Mào nào ko cho vào lồng bẫy và có ít hoa quả thì càng tốt nhưng chú Chào Mào của bạn phải mau mồm thì may ra mới bẫy lại được.Chúc bác thành công:a04:

kim luân

Thành viên tích cực
SVC$
0
còn không mau mau đi bẫy lại đi ko người ta hớt tay trên,chim này ở nhà nuôi với mồi ồi nghe wen giọng chắc mau về thui.chứ giờ này đang mùa bắt cặp k là nó đi lun á,với lại nó đang sung dễ bị bẫy lắm

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
mau bạn ơi:a31:.đem theo một chú chim mồi khác để bẩy lại nha.không kẽo chú Chào Mào đó bị người ta bắt mật bây giờ:a09:

Tuấn_Hn

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu"
SVC$
0
hôm trước mềnh cũng đi bẫy cũng chỉ vì nan lồng bẫy to quá mà bị sổng mất em Chào Mào.hic.ngồi tiếc đứt hết cả ruột ..ra chỉnh lại cái nan lồng bẫy mà mang 1 em mồi khác ra dụ mà em đấy ko vào đấu lại.thế là mất.hic.hic

trinhle006

Thành viên mới
SVC$
0
hôm trước mềnh cũng đi bẫy cũng chỉ vì nan lồng bẫy to quá mà bị sổng mất em chào mào.hic.ngồi tiếc đứt hết cả ruột ..ra chỉnh lại cái nan lồng bẫy mà mang 1 em mồi khác ra dụ mà em đấy ko vào đấu lại.thế là mất.hic.hic
mình cũng mất em mồi như bạn nè,hic đến giờ vẫn nhớ em nó!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom