Guest viewing is limited

Heodat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em có chú họa mi Đầu xà - Chần vàng - Mỏ vàng trong vòng 4 ngày bị xổ lồng 2 lần. Rất may là cả hai lần em đều bắt lại được. Lần sổ lồng đầu tiên vì em lo quá nên không quay phim lại được, chỉ chăm chú bẫy em nó lại thôi.
Lần 1: Em không dùng lồng bẫy mà em nó thấy một em Họa Mi Hà Giang đang ở gần đó, em nó cứ lao vào đánh. Đánh được một lúc em nó chui xuống dưới áo lồng thế là em thít áo lồng lại bắt em nó ngon lành. Tưởng em nó sẽ bị chột, ai dè 15' sau lại cho vào lồng tắm, em nó tắm lại được luôn. Hi hi... 30' sau lại hót ngon lành.
Lần 2: Em dùng lồng bẫy. Các bác xem nhé Video clip. Lại đánh nhau với em Họa Mi Hà Giang. Bị bắt lại 30' sau lại hót ngon lành. Nể em nó luôn.

Post video để các bác cùng thưởng thức: http://www.youtube.com/watch?v=DrOKvIrG2QA&feature=youtu.bevv
<iframe width="853" height="480" src="//www.youtube.com/embed/DrOKvIrG2QA?rel=0" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
Heo Đất.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

adxichlo

Thành viên mới
SVC$
0
con mi của bạn đẹp và dữ quá bạn nuôi nó lâu chưa chim vùng nào vậy bạn con này đánh tốt lắm phải ko bạn

minhmattit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác cho hỏi lồng bây của bác ko có ầu cho chim đậu là sao ạ
Lần sau nếu bị tuột bác nhé bác tìm 1 miếng bìa gán nó vào phía dưới đáy lồng cho chim sổng ko đá bu lồng đc thời gian đỡ tốn công chim mồi dụ hơn
Thân !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom