Guest viewing is limited

xi_thuyvan_hue

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hihi!! Tiền vật liệu mình tốn hết 300k.Còn tiền công thì không,mình và 1 anh bạn tự làm đấy.Từ nay có cái Avary mình tha hồ đi đánh chim,không còn lo sợ thiếu lồng để nuôi nữa.Khakha!!!!:D:D

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
ra tếy rồi đã đi chuyến đầu năm chưa ae mình có thể giao lưu một chuến đầu năm khg- cho a xin số phôn

jimmydangnguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn ở đông hà hay quảng trị vậy?cho mình số phone có dip ra quảng trị giao lưu cho vui,

thienduong_noicoanhvaem10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
kết quả cuối năm thật tuyệt . hi vọng năm nay anh em tiếp tục gặt hái được nhiều thành công hơn năm trước:a15:<HR style="COLOR: #cdcdcd; BACKGROUND-COLOR: #cdcdcd" SIZE=1>

chaomao09

Thành viên mới
SVC$
0
Chúc mừng bác, nhưng mình thấy có 1 3m Chào Mào đít đỏ phải không

sothich

Thành viên tích cực
SVC$
0
kết quả cuối năm thật tuyệt . hi vọng năm nay anh em tiếp tục gặt hái được nhiều thành công hơn năm trước:a15:<HR style="COLOR: #cdcdcd; BACKGROUND-COLOR: #cdcdcd" SIZE=1>
anh ơi cho em hỏi cái chú đầu tiên là Chào Mào đích vàng hay CM thái lan vay anh chỉ có chut ý kiến vậy thôi
thân

ngochaxd

Thành viên tích cực
SVC$
0
bẫy đc nhiều thế quả là pro , mình thích em đít vàng kia :D

xi_thuyvan_hue

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu gần thì bạn có thể đi Bình Điền,cách trung tâm TP hơn 40p là có chim rồi.i

der_hund

Thành viên mới
SVC$
0
Mình đi bẫy trên Nam Đông,có bẫy được con bông cúc,ai xin là mình cho liền àh;))Mình có ý định đi bẫy thật nhiều về đựng trong cái AVary của mình:

Bẫy con nào nhốt con đấy,con nào ngoài trời hay mình đánh dấu,khi nào rãnh rồi,có điều kiện chăm sóc là đem ra lồng nuôi riêng.Bây giờ mình cũng bận bịu không thể chăm hết đc.CHuyến vừa rồi bẫy về mình cho hết rồi,không còn con nào cả.:D

Xin lỗi cho mình hỏi câu này hơi gà :D, nhưng làm thế nào để bạn bắt được chim ra khi nó bay lên trên chỗ mái? trên đó có cửa ko?

xi_thuyvan_hue

Thành viên tích cực
SVC$
0
àh!!! Mình tháo cả cái cửa bên dưới ra rồi đặt lồng vuông bên trong có chứa đồ ăn vào.Con nào chui qua ăn là mình giựt sợi dây đóng cửa lại.

vanhkhuyenxanh1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cái lồng không được đẹp cho lắm,không được rộng nữa.Chứa đc tầm 20 con chim là chật.

phutdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Kiểu này vài bữa nữa phải y/cầu Hội Đồng Nhân Dân TP Huế ra quyết định đưa chú này vào "danh sách đen" cho rồi ...:a45:. Tịch thu thủ phạm chính luôn (con chim mồi của chú đó), rồi phóng sinh vào Sài Gòn.
Chú bẫy chim kiểu này thì chim cò còn đâu đến lượt ae nữa ... :a20:

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác cho em hỏi cách bây Chào Mào với. chỗ nhà em ở có nhiều chao mào lắm nhưng không sao bây được. em có 1 em tơ hót và gọi rất ghê nhưng ko con nào chịu vào bây. chi bay đến hót ơ ngọn cây rồi bay đi. các bác chỉ em cách bẫy với nhé:a44: thanks

nammon0401

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các bác đi bẫy nhìn vui nhỉ, đợt tới em cũng bố trí 1 buổi đi bẫy thử xem sao. Chơi chim được 1 thời gian rồi nhưng em chưa đi bẫy chim bao giờ, các bác cho em hỏi con màu vàng là con gì thế?? Em chưa hình dung ra được nó là loài gì

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom