birds_vn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có bác nào có file Vk trống up lên cho em vs !!!!! thank các bác nhìu.

birds_vn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhân tiện đây nhờ các bác up luôn cho em file tiếng VK mái nha . CHả là em vừa mới học môn nuôi VK nên ko pis . mong các bác up dùm em nha. thank

banhbaorau

Thành viên mới
SVC$
0
nhân tiện đây nhờ các bác up luôn cho em file tiếng vk mái nha . Chả là em vừa mới học môn nuôi vk nên ko pis . Mong các bác up dùm em nha. Thank

đơn giản nhất là bạn lên youtube tìm từ khoá chim vành khuyên là khác có ngay rất nhiều file khuyên líu...bạn tải về và chuyển sang định dạng mp3 là xong....còn file khuyên mái thì hầu hết ko ai có....nếu bạn có ý định dùng file khuyên mái để kích con đực thì ko cần đâu....cái đấy chỉ dùng cho hoạ mi và 1 số loài chim lớn hơn thôi....còn dùng cho chim khuyên ko có tác dụng và thậm chí chú khuyên sẽ ko hót mà chỉ kêu gọi mái thôi....thân

benb52

Thành viên tích cực
SVC$
0
e có tương đối nhiều file nhưng đa phần cũng là down từ youtube xuống!bác cứ lên đó là có hết ạ! nếu bác thix thì chịu khó kiếm 1 em mái về nuôi! mái mộc rất nhanh thuần,cho ăn cám thường cũng chả tốn kém j,lồng vớ vỉn cũng đc! nói là ko có tác dụng e nghĩ là chưa chắc đâu ạ! chơi từ mộc lên khi khuyên chưa líu thì có 1 em mái để kích cho đực căng hơn cũng tốt! trước đây e cũng có nuôi 1 em mái,kết quả là mấy chú khuyên căng lên rất nhanh! 1 vài kinh nghiệm cá nhân của e ạ! thân!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom