Guest viewing is limited

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Hi..hi... hôm nay đài truyền hình SVCHà Nội chính thức cạnh tranh với đài Truyền hình CADN trong khâu truyền hình trực tiếp bẫy CM. Mời các bác tranh thủ ngồi ngay trước màn ảnh nhỏ ạ. Sau buổi sáng Chủ Nhật mấy em sau khi điư dợt về được tắm rửa và nghỉ ngơi ...phơi nắng ...hix..hix... còn em đang ranh thủ Cọ cái Lồng trong.....hix...hix...WC. Bỗng nghe chú Mồi CHÉT kinh quá .... nhẩy bổ ra xem thì thấy từ xa.
các Bác có nhìn rõ không ạ ? các Bác trẻ thì thấy rồi..hix...hix... các bác Già chưa chắc đã thấy ... em Zoom thêm cái nữa vậy .:a10::a10::a10:
Không hiểu thay lông hay oánh nhau ở đâu mà cụt lủn vậy ta !??/
Hắn ta loanh quanh mãi bên vòng ngoài khiến em mỏi tay quá .... Vợ gọi nhờ chút việc.. chạy vội vào ... lại thấy Tiếng Chét ... nhào ra .... và Thấy Em Mồi đang ra nước DỤ ...và lại tiếc ..chưa kịp đưa em qua Lồng Bẫy .:a33:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Lập tức khều xuống và lập trận địa .
Và hắn lại áp sát .
và Đây là cái Clip Hắn mon văn men ạ . <EMBED src=http://i380.photobucket.com/player.swf?file=http://vid380.photobucket.com/albums/oo249/dailinh8182/MOV01087.flv width=448 height=361 type=application/x-shockwave-flash wmode="transparent">

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Cuối cùng đàng thúc thủ nằm Gọn gàng .

Rất tiếc ngồi co ro rình mãi , giơ súng ngắm nghía đến gần 30phút mà em nó cứ tí tách bên ngoài ...mỏi tay quá ,,,...vừa hạ Súng thì RỤP ....gọn trong rọ ... Hix....hix.... không Clip được cảnh sung sướng ... đành mời các Bác xem cảnh lên thớt..:a01::a01::a01:
<EMBED src=http://i380.photobucket.com/player.swf?file=http://vid380.photobucket.com/albums/oo249/dailinh8182/MOV01092.flv width=448 height=361 type=application/x-shockwave-flash wmode="transparent">

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Nhà không có lồng đành mượn tạm cái Lồng của Mạnh Hùng ss đang gửi để em nó ăn nghỉ tạm.
Nhẩy điên luôn .

và mấy em đến độ tuổi đi Học được một bài học mà chẳng mất công đến trường .... Chắc hôm nay GIA SƯ dậy khuyến mãi .

Tập 1 đến đây là hết ....Xin các bác đón xem ..Tập 2...nếu có .:a01::a01::a01:

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
=)) chúc mừng bác Đại
Qua vụ này e rút ra 1 kết luận vui.Thường thì mọi cái cứ phải lên thớt xong mới đc sung sướng :a16: mỗi cái món bẫy chim này người ta đc sung sướng xong rồi thì có phải lên thớt thì mới lên á :a24:

Thằng cu này hoặc là đói ăn hoặc là thuộc loại du côn bặm trợn mới dám lảng vảng khi quanh nó toàn dân a chị bác á
Chúc mừng bác lần nữa ;))

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Hi...hi.... tên này là dân lang thang , cơ nhỡ ..... Chắc lạc đường bay mà nghe tiếng Chim nhà vang vang nên ghé qua hỏi thăm đường đi lối về . Chẳng may gặp phải Chú Mồi và...Miếng dưa Kim Cô Nương thơm ngon..... nên hạ cách khẩn cấp mà chẳng còn đủ nhiên liệu để cất cách .... Thôi thì chờ qua 15 ngày thử việc ...nếu không ra cơm cháo chi sẽ được cấp Nhiên liệu miễn phí mà về nước .Em này được cái Mào , bộ ức chán quá ....Giọng đấu thì ngắn ....Chưa thấy triển vọng gì.... đang tập ăn cháo ....í quên ăn cám . Khả năng sẽ được về trời sớm :a10:

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
chuyện bẫy chim của anh Đại Linh hồi hộp gây cấn hấp dẫn quá,mà còn Chào Mào này chắc cũng thuộc loại lì và đói lắm chịu đấm ăn sôi mới dám đến gây hấn.chúc anh có thêm được 1 chú chào mào vừa ý ha.:a04::a04::a04::a04:.hihi.lâu lâu mà kiếm được 1 em như vậy cũng sướng lắm rùi.hihi

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
hihi chúc mừng anh ĐẠI LINH nhé,tập một do chim trời hơi yếu nên dễ thu phục và không hồi hợp cho lắm :a01::a01:.
bẫy chim ở nhà là thích nhất vì không phải đi xa(mệt mỏi),nhưng điều đặt biệt là tất cả ở nhà sẽ sung và căng hơn nhiều.
mong sẽ được xem những tập tiếp sau trong thời gian ngắn :a12::a12:

bemupvnnak

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thú vị thật em nào lạc đường dum xem tập 2:a39:........................

anh_hung908

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim này nhìn bộ đuôi gãy cụt có thể đoán là chim bổi bị sổng hoặc phóng sinh. Nhiều khả năng nhảy vào lồng vì đói. Chứ nếu nhìn em nó vậy mà dám đấu rồi nhảy vào đá thì khủng á

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Hi..hi... mới đầu đấu cũng chỉ được vài lời gọi là hỏi thăm .... sau chắc là đói nên liều thân nhẩy vào Miếng dưa á chớ . Mặc dầu đói nhưng không thèm ăn cám ... Cho Miếng dưa thì ăn như Bát Giới ..hi..hi... Giờ thì em nó đã về nhà anh Bạn hàng xóm cũng mê chim rồi .:a04::a04::a04:

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Quý nhân gặp quý vật.Thế là bữa sáng ngày mai không mất tiền rồi :a21:.Chúc mừng,chúc mừng

binhphuoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hihi mấy anh ở TP buồn nhỉ .em ở Bình Phước .cái cảnh ngồi ở nhà chiến đấu thế này em làm hoài nên bây giờ lúc nào cũng sẵn sàng chiến đấu hết á . khoái nhất lúc chiến đấu với mấy em dữ mà khôn ngồi rình từ sáng tới chiều mới thiệt là .... chim tới nhà em toàn chim bổi dữ không đấu đá ghê lắm bữa nào em học được cách poss clip em poss lên cho anh em thưởng thức

dungqn

"Người mê chim"
SVC$
0
Mừng bạn có được cảnh bẫy chim tại nhà hồi hộp hấp dẫn không kém gì đi bẫy chim trời. Nhưng em nầy chỉ được cái mũ thôi thì tôi đoán là kẻ bất trị rồi nên chủ cũ mới phóng sinh cho bỏ ghét. Chắc rồi cũng đến phiên bạn phóng sinh và một vài người nào đó đem mồi ra canh bẫy cho bằng được. Vòng tuần hoàn thả, bắt chắc sẽ lặp lại vài lần nữa. Đoán vui thôi, Chúc bạn chăm sóc tốt chiến binh mới!

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Chán quá!

Cầu truyền hình đang hay đến đúng lúc bắn pháo hoa thì lại bị rơi camera xuống hồ đúng không bác ĐạiLinh?

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
hihi mấy anh ở TP buồn nhỉ .em ở Bình Phước .cái cảnh ngồi ở nhà chiến đấu thế này em làm hoài nên bây giờ lúc nào cũng sẵn sàng chiến đấu hết á . khoái nhất lúc chiến đấu với mấy em dữ mà khôn ngồi rình từ sáng tới chiều mới thiệt là .... chim tới nhà em toàn chim bổi dữ không đấu đá ghê lắm bữa nào em học được cách poss clip em poss lên cho anh em thưởng thức
Chào bạn!

Bạn có thể poss qua trang Upanh này nhé, rất đơn giản mà hiệu quả, bạn có chim hay đưa lên cho mợi người thưởng thức nhé. Chúc bạn thành công.

http://upanh.com/index.php

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Mừng bạn có được cảnh bẫy chim tại nhà hồi hộp hấp dẫn không kém gì đi bẫy chim trời. Nhưng em nầy chỉ được cái mũ thôi thì tôi đoán là kẻ bất trị rồi nên chủ cũ mới phóng sinh cho bỏ ghét. Chắc rồi cũng đến phiên bạn phóng sinh và một vài người nào đó đem mồi ra canh bẫy cho bằng được. Vòng tuần hoàn thả, bắt chắc sẽ lặp lại vài lần nữa. Đoán vui thôi, Chúc bạn chăm sóc tốt chiến binh mới!
Em này Mình bẫy được chưa kịp vào cám và Test xem thế nào . Có anh Bạn hàng xóm cũng mê chim nhưng chỉ chơi đa phần là khuyên( Cũng nhờ mình đi Phiên chợ bắt giùm mấy chú mà đợt này bận quá chưa bắt được ) nên Mình mang cho chơi thử xem thế nào . Em này chưa ăn cám gì nên cũng không đoán định được do phóng sinh hay không ? Hôm nào sang hỏi thăm tình hình chú ta thế nào:a16::a16::a16:.

duynguyen_pt

Thành viên mới
SVC$
0
mạng phép mấy pro cho em vài lời nhận xét.em thấy chú nó cũng thường thui,chưa nói la wa' tệ,chỉ được cái mũ tạm ổn,còn hình dáng ko đẹp,em thấy chú nó ko sổ đươc tiêng nào mà chỉ nhăn nhe mồi :a42:,:a39: .có lẽ sẽ thất vọng nếu đặt hi vong vào chú nó,...:a04: .nhưng ở nhà mà cũng đươ8c bẫy chim thì giải trí cũng đỡ ghiền.hihihihihihihi.:a04::a04::a04::a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom