nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
sau 1 thời gian ngắn bị 1 người bạn dùng "thủ đoạn" (theo người đó nói):a21::a21::a21:, mang con mi cánh trắng của mình đi, mình lại có 1 e mi mơ đuôi trắng trong gia đình svc của mình, hôm nay đem khoe cùng ae, mọi người cho nhận xét nhé

các bác xem mỏ e này vàng như thế nào nhé

e tập làm ca sĩ tí:a21::a21:

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
=)) Ui con này nhuộm khéo thế bác Béo ;)) Sao loang lổ chẳng theo trình tự gì hết thế nhể :-"

Lão này chém gió nhá.Lão dí cái máy ảnh vào mặt làm nó sợ há mồm mà dám kêu là hót á :p

Con này của bác hình như vẫn là lông rừng.Đợt thay lông sắp tới sẽ làm khối kẻ ăn ko ngon ngủ ko yên đây.1 sáng đẹp giời đột nhiên toàn thân em hung vàng.Mơ mận bay đi đâu hết cả :-" .
Đùa bác chút cho vui thoai nhá :D Mới về hum qua đã nóng gáy show ngay roài.Đã thấy mở mỏ chưa bác? Em thấy nó lạ nhất ở quả chân đó :D
Chúc mừng bác :a04:

songoku234

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác béo ơi sao nhanh thế chưa gì bác luợm về rồi à,bảo nhường em rồi mà nỡ nào.... hĩ buồn bác ghê,dù sao cũng chúc mừng bác nhe' hihi

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Chúc mừng bác Béo nhé ! lại có một Em độc trong bộ sưu tầm SVC của mình ! Chúc bác vui và ngày càng gặp duyên hơn nữa :a01::a01::a01:

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
báo cáo cả nhà, e mi này về đến nhà sáng hôm sao hót lun, hình ảnh này là chụp tại nhà cũ của e nó, về nhà e rùi, e phải cho sang nhà đẹp hơn mới xứng chứ :a01::a01:

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này lông lá chân tay vẫn đặc mùi sơn cước nhỉ :D
Hê hê hê các bác lại khoái mi mơ mận rồi à :D

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
con này là mộc dở cũng được cỡ hơn năm lồng rùi, hy vọng về nhà mới e này sẽ tiến bộ hơn

tapchoikhuyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lâu không có thời gian vào DD thả một câu đẹp độc ,anh Nam nuôi căng sẽ hót xoè duôi con này còn nhát lên đứng lép người ,chưa vươn người ,nếu khoong nhầm khả năng đứng hót sẽ là xoè đuôi cúp cầu như con avanta cua em

maithanhtoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hì hì nhìn sắc mỏ và lông thì rõ là con này thay lông lồng rồi. Các bác chỉ hộ em cái mùi sơn cước nó ở đâu vậy. Chim thay lông rồi thì mơ mận nó cũng như đánh lô vậy, vì có con ko phải đột biến gene mơ từ rừng mà nhiều khi nuôi qua mùa thay lông chế độ dinh dưỡng thế nào đó mà nó lại lòi ra lông trắng, cái này ko thể phát hiện được vì nó ko phải là nhuộm. Chỉ có thời gian mới trả lời được

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhìn cái chân nó mới, láng cóng à. ko thấy sần sùi gì cả, có lẽ là con mi chuyền đã bị bắt rồi.
Nên mình đoán nó mới ở rừng vào lồng :D nhưng hóa ra ko phải :D

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
=)) Ui con này nhuộm khéo thế bác Béo ;)) Sao loang lổ chẳng theo trình tự gì hết thế nhể :-"

Lão này chém gió nhá.Lão dí cái máy ảnh vào mặt làm nó sợ há mồm mà dám kêu là hót á :p

Con này của bác hình như vẫn là lông rừng.Đợt thay lông sắp tới sẽ làm khối kẻ ăn ko ngon ngủ ko yên đây.1 sáng đẹp giời đột nhiên toàn thân em hung vàng.Mơ mận bay đi đâu hết cả :-" .
Đùa bác chút cho vui thoai nhá :D Mới về hum qua đã nóng gáy show ngay roài.Đã thấy mở mỏ chưa bác? Em thấy nó lạ nhất ở quả chân đó :D
Chúc mừng bác :a04:

Cái bác Sùng này............. Chê tí cho Nam béo giữ được cân bằng thì chê đi, còn cứ khách sáo =)).

Mai kia nó mọc lông kín đùi kín gối, thì có mà hết nước bọt mà năn nỉ cũng chẳng được. Nam nhỉ ? Hé............. Hé.............:a04:

Thân.:D

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom