Guest viewing is limited

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
thằng này bẫy được hôm 27 tháng 02 nè. bà con coi chơi cho vui nha xem em nó có tương lai gì không. nêu có cho em nó vài lời động viên.
đây là em nó

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
mình bốc tem đầu tiên nhá,chú này theo mình thì tạm đc thôi vì có những điểm đẹp là dài đòn,yếm đen đậm, khuyết điểm là mào k đc đẹp,k đẹp ở đây là mào bị khất-lõm mất ở phía sau gáy thường mào sẽ nối dài kéo lên trên hoặc che kín cong từ dưới cổ lên k bị lõm như vậy chim kém bền.Đôi lời nhận xét chủ thớt đừng buồn nhá vì cũng là thành quả đầu năm mới,còn những ngày tháng bẫy chim dài dài chúc chủ thớt kiếm thêm nhiều chim nữa nhá:a44:

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình bốc tem đầu tiên nhá,chú này theo mình thì tạm đc thôi vì có những điểm đẹp là dài đòn,yếm đen đậm, khuyết điểm là mào k đc đẹp,k đẹp ở đây là mào bị khất-lõm mất ở phía sau gáy thường mào sẽ nối dài kéo lên trên hoặc che kín cong từ dưới cổ lên k bị lõm như vậy chim kém bền.Đôi lời nhận xét chủ thớt đừng buồn nhá vì cũng là thành quả đầu năm mới,còn những ngày tháng bẫy chim dài dài chúc chủ thớt kiếm thêm nhiều chim nữa nhá:a44:
đây là diễn đàn mà, có sao anh em cứ nói thẳng là mừng rồi, nhưng theo bạn dù sao thì em nó cũng có điểm đẹp rồi. thế là cũng ổn rồi. thanks bạn nhá.

thuhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đầu năm mà bẫy được sản phẩm là tốt rồi. Hình như cú ta đã vào cám rồi, phải không bạn.
Đang vào mùa bẫy chim, nếu có sản phẩm thì tốt còn không thì cho chim đi cọ sát càng hay bạn nhỉ.
Chúc bạn có những ngày đầu năm vui vẻ.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom