Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Trong chủ đề: Bẫy chim kiếm tiền ăn học!! Nỗi buồn của em! My SAD STORYS! :((
Tài khoản vi phạm: vanhkhuyenxanh
Lỗi vi phạm: Viết bài thiếu tôn trọng nghề chơi
Số điểm lỗi: 1
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 02 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 10 ngày.</b><font></br>
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 03 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 30 ngày.</b><font></br>
</br>

Chủ đề thông báo phạt lỗi:
Bài viết thiếu tôn trọng nghề chơi

Lý do phạt lỗi vi phạm:
Nhắc nhở vi phạm đến với bạn lần thứ 1.

HLong_ce

Nguyên văn bài viết vi phạm:
Nhà em nghèo lắm, sau khi đi học về Em còn phải làm thêm để phụ giúp gia đình:a10:.Công việc của em là bẫy chim để bán.Cứ mỗi con trung bình em kiếm được 50k.Chỉ cần em bẫy được 25 con là đủ tiền đóng học phí 1 học kì rồi.híc!! Híc!
Còn đây là công việc của em:
Ở Nam Đông này::a36:

Này thì A Lưới này:

Bẫy hết, chim hay chim dở,chim xấu,chim đẹp,Và kể cả chim mái, chi tơ, chim mẹ đang ấp trứng em đều bẫy hết.
Đây nữa nè:

Dạo này ở Huế thời tiết xấu quá!! Muốn làm thêm mấy con nữa về ướp nướng đãi bạn bè ăn tết mà không được. Chim Huế vừa dở lại vừa xấu! Nuôi làm giề cho tốn bột!! :a45:

subin081284

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trong chủ đề: Bẫy chim kiếm tiền ăn học!! Nỗi buồn của em! My SAD STORYS! :((
Tài khoản vi phạm: vanhkhuyenxanh
Lỗi vi phạm: Viết bài thiếu tôn trọng nghề chơi
Số điểm lỗi: 1
bnạn chào mào xanh này lúc đầu kể hoàn cảnh nghe lâm ly bi đát qua 1làm mình xém xúc đ65ng nhưng nghe thấy mấy câu sau bạn nói thì mình ko còn lời nào mà nói với bạn rồi,đây là diễn đàn cho người yêu chim chừ không phải nơi bạn trưng bày chiến tích làm ăn sinh nhai của bạn đễ rồi mấy con chim kia lại vào miệng của bạn và bạn của bạn nữa,nếu như bạn bán chim được tiền thì bạn dư sức mua những con khác có thịt nhiều hơn sao ko chọn mà lại lấy chào mào làm thịt,mình ko fải là fan của chào mào nhưng nghe bạn nói cũng xót cho bọn nó quá:a09::a09::a09:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom