Guest viewing is limited

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Trong chủ đề: HQ svcvietnam TPHCM ngày 25-04-2010 và hình ảnh|clip bốc thăm CM Huế mi đỏ
Tài khoản vi phạm: thachwinpack-Qngai
Lỗi vi phạm: Vi phạm quy chế mua bán.
Số điểm lỗi: 3
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 02 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 10 ngày.</b><font></br>
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 03 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 30 ngày.</b><font></br>
</br>

Chủ đề thông báo phạt lỗi:

Lý do phạt lỗi vi phạm:

Nguyên văn bài viết vi phạm:
hihi, xin chia buồn cùng với bạn, bạn mang số báo danh 104. chúc bạn may mắn lần sau.

Bạn có thể xem lại danh sách 110 thành viên đăng kí tại đây:
http://svcvietnam.vn/forum/qua-tang/19233-boc-tham-trung-thuong-chao-mao-hue-mi-do-17.html

Thân
HLong_ce
HiHi cảm ơn diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi vui và đầy ý nghĩa cũng qua diễn đàn mà tôi nhớ lại ký ức ngày xưa, vi vậy nên cố tìm một em chào mào Miền Trung nuôi(lúc trước ở quê nuôi rất nhiều chào mào Miền Trung do bận học va di làm nên 10 năm nay không nuôi chim nữa)tuy bốc thăm không dc may mắn nhưng thật may la có thằng em về quê nên nhờ nó mua khoảng chục con chim bổi vào dể minh lựa chon (vòng 2 hi hih)nếu anh em nào có nhu cầu chim Quàng Ngãi(vùng sơn Hà),Quang Nam(vùng Trà My) thì liên lạc với mình minh chia lại cho nhé:0984926.....xin cảm ơn diễn đàn và các anh chi em,chuc anh chị em sức khỏe va mãi mãi gắn bó với diễn đàn để diễn đàn ngày một phát triển mạnh hơn.thân!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom