namsapa

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này em nuôi được 3 tháng các anh xem tướng số hộ em thanks các huynh nhiếu

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
tướng thì ok men rồi mà không biết dọng hót ra sao anh poss thêm clip em nó lên cho anh em nghe em thấy con này đứng hót háng rộng là chú nó cũng ngon rồi đó

sothich

Thành viên tích cực
SVC$
0

em xin post lại hình để dể nhận xét nha các bác còn mi thì em không rành chúc anh namsapa có chú mi đẹp

tungden

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn cho thêm mấy k hình nữa đi để AE dễ nhận xét chứ,với ít hình này mình ko dám nói nhiều,con của bạn có phải hở gối ko nhỉ?chú này bạn choi chọi hay chơii hót vậy?mà cho mình nói thẳng sao bạn nỡ cho chú chim vào chiếc lồng xấu và tồi tàn quá vây:a22: bạn nên thay cho chú chiếc lồng mới đi:a01:.có gì ko phải bạn bỏ quá nhé,chúc bạn có những chú HM hay,thân

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
trắc bạn mới có được em này...vì mình thấy chú chim này khá đẹp mà lại ở trong chiếc lồng mộc mạc quá.tướng tá em này thì được dùng để hót hay để chọi đều được cả.ko biết em này có mổ lạc ko sao chấu mỏ dài quá bạn ah....

tanthanh555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim của bạn trông tướng cũng ok nhỉ, còn chiếc lồng kia có phải ở trên đó mọi người nuôi Mi bằng loại đó không vậy bạn, có phải là lông thổ không, có xem mấy tấm hình thấy người dân tộc cũng nuôi giống vậy? mình thì thấy cái lồng đó hay hay đấy.

namsapa

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng đấy là lồng bình dân nhất nhập từ trung quốc 200 k , còn lồng dân tọc thì đan bàng nứa

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom