trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
nết chơi cũng nhanh linh hoạt lắm nhưng đuôi nếu mà được dẽo tí thì tuyệt

thân

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
bác cho e nó chơi 1 mình nên e ko có nhận xét gì được nhiều nhưng nết chơi vậy là cũng khá rồi. Lửa chưa căng lắm. Nếu e đoán ko lầm thì con này sang mùa 2. Đuôi hơi chẻ. Mà bác thay lồng cho e nó luôn đi là vừa. Lồng mây dùng 1 thời gian nó sút ra sổng mất thì sau này lại tiếc

pat_py

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác cho e nó chơi 1 mình nên e ko có nhận xét gì được nhiều nhưng nết chơi vậy là cũng khá rồi. Lửa chưa căng lắm. Nếu e đoán ko lầm thì con này sang mùa 2. Đuôi hơi chẻ. Mà bác thay lồng cho e nó luôn đi là vừa. Lồng mây dùng 1 thời gian nó sút ra sổng mất thì sau này lại tiếc

lồng mây chắc lắm bạn à. mình có 1 cái để ngoài sương gió gần cả năm nay (không nhốt chim) mà đến giờ vẫn còn chắc, gặp lồng gỗ là xong rồi

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Bộ thì con này tạm ổn!
Nhưng giọng còn non thì phải... bởi ra giọng đơn điệu quá... không luyến lấy dài giọng, thiếu giọng rolling của CL.

thân mến,

choeluals

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim đẹp với mình!!! mình ở bắc mong muốn đc giao lưu với bạn nếu có cơ hội vào trong nam
thân

ductrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đẹp đấy bác à. Ngoài bắc thì chim giờ là mùa thay lông rồi đấy, chăm cho e nó cẩn thận nhé !

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
lồng mây chắc lắm bạn à. mình có 1 cái để ngoài sương gió gần cả năm nay (không nhốt chim) mà đến giờ vẫn còn chắc, gặp lồng gỗ là xong rồi

mấy cái lồng mây ở e bán ko biết nó làm thế nào mà cứ dùng được hơn một mùa là bung. Phải kiếm lồng khác. Nên giờ chuyển sang lồng tre luôn rồi bác Còn nếu mà gặp mưa thì ôi thôi không biết 6 tháng tới chưa nữa. Nhưng giờ lồng mây cũng dần hiếm rồi. Một là gỗ, hai là tre già hoặc tre non thôi.

minhhoang245

Thành viên tích cực
SVC$
0
con chim của bạn nhìn đẹp lanh lợi, chúc mừng bạn, có điều đuôi hơi bị chẻ, và đánh đuôi có vẻ hơi cứng

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom