Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Đây là 1 trong 2 em My độc của anh kubi86na . Em này là cánh dán . Các cụ xem xét nhé . Nó hót hét thôi . chứ mà đấu đá có mà...Hàng k xét đến rồi các cụ nhỉ.Tiện thể bắn em Hắc mào nên ngứa tay liền bắn thêm mấy phát này về em nó nữa.Cũng là bổi dở.nên chưa có làm dáng được.em canh mãi đó.trình lại non.có gì ảo ảo mọi người xem xong bỏ qua cho em nhá.

ocma

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào bạn.mình có thể làm wen với bạn được không.mình ở Quảng Ninh.con chim của bạn đẹp quá.mình rất muốn tìm một chú chim họa mi ở miền trong đặc biệt là chim nơi bạn ở.nhìn cám bạn cho chim ăn mình thấy bạn cũng rất hiểu biết về chim họa mi.ngoài này mình nhiều họa mi lắm.nhưng muốn sở hữu 1 chú chim miền trong.giúp mình nhé.

Hoamicp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào bạn.mình có thể làm wen với bạn được không.mình ở Quảng Ninh.con chim của bạn đẹp quá.mình rất muốn tìm một chú chim họa mi ở miền trong đặc biệt là chim nơi bạn ở.nhìn cám bạn cho chim ăn mình thấy bạn cũng rất hiểu biết về chim họa mi.ngoài này mình nhiều họa mi lắm.nhưng muốn sở hữu 1 chú chim miền trong.giúp mình nhé.

nếu Huy thích chim miền Trong thi bảo bạn Overstar .nhượng lai con chim trong ảnh ma nuôi.nếu ko ung ý bảo Quy lơn dẫn lên Deo Nai ma bắt chim về nuôi nhé .trêu ti thôi nhân ra tui la ai ko ha.?

letuandtpt2008

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lông mi của bạn như kiểu thiếu chất chứ không phải mọc lông trắng thì phải.

bvchung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Uhm đồng tình với ý kiến trên, con này em cũng từng có và theo em nó bị thiếu chất, sau khi thay lông cho ăn đầy đủ chú lại về màu như bao chú mi khác :a01:

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Em thấy con này giống con lửa thiếu chất nhà em lắm đó , những màu bạc bạc thế thường là do thiếu chất còn lông bông thì rất trắng nhé ... :a01:

chienlc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là 1 trong 2 em My độc của anh kubi86na . Em này là cánh dán . Các cụ xem xét nhé . Nó hót hét thôi . chứ mà đấu đá có mà...Hàng k xét đến rồi các cụ nhỉ.Tiện thể bắn em Hắc mào nên ngứa tay liền bắn thêm mấy phát này về em nó nữa.Cũng là bổi dở.nên chưa có làm dáng được.em canh mãi đó.trình lại non.có gì ảo ảo mọi người xem xong bỏ qua cho em nhá.

Em không có nhận xét gì về 2 em HM này nhưng nhìn cám bác cho em nó ăn thấy lạ quá! Bác cho em xin công thức đc hem. Thanks bác

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom