phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh em đánh giá dùm mình xem mặt mũi em này thế nào nhé. Mình bắt 1,5t trên Sapa đấy.

thanhlong_mechim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim bổi hay chim thuộc mà đắt thế hả ông, nếu 1,5 triệu ở TH ông đã mua được 1 con hay rồi đấy. Khi nào có điều kiện ông vào TH tui mua cho ông đảm bảo không hay không lây tiền he he

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này lông lá nhìn chán quá bạn ah!!!bộ mỏ thì cũng ổn!!!hình chụp có vẻ xa quá nên không nhìn rõ mắt!!!!con này có thể cũng được 1 năm lồng rồi thì phải!!!!lông lá nhìn chán quá!!!cũng có thể là người chủ trước thuần kiểu mạnh tay!!!!con này thay lông 1 mùa nữa thì có thể sẽ đẹp chim hơn đó bạn ah!!!chúc bạn sớm có 1 chú hoạ Mi đẹp và hót hay!!!!
À quên cho mình hỏi em này giọng hót thế nào!!!Mình nghe nói chim Sapa giọng hót cũng hay lắm phải không ??? thân

thanhnha90t

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đúng là ở Thanh Hóa chim giá 1,5t là quá đắt vì chim vùng này vốn không đựoc ngừ chơi chọm đề nuôi đá, hót xàm xàm ở nhà cho vui thôi.Vì chim bổi vùng Lạng Sôn đánh về,chỉ cần nhìn trong lồng thóang qua người ta đả mua với giá 1,5 -2tiệu 1 con rồi đấy.

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đúng là ở Thanh Hóa chim giá 1,5t là quá đắt vì chim vùng này vốn không đựoc ngừ chơi chọm đề nuôi đá, hót xàm xàm ở nhà cho vui thôi.Vì chim bổi vùng Lạng Sôn đánh về,chỉ cần nhìn trong lồng thóang qua người ta đả mua với giá 1,5 -2tiệu 1 con rồi đấy.

bạn nói quá thôi
mua chim lạn sơn con nào hay đi chọi rồi mới có giá đấy,còn mi mộc mới bắt về vào cám rồi mà nhìn ngon lành thì có giá 600k còn loại thừong bán theo mớ đổ đầu cả đực lẫn cái 70k một em mua về loại ra bán như quần áo si đa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em này giọng cũng được các bạn a, lông lá nhìn hới xấu em sẽ tăng thêm dinh dưỡng cho em nó có bộ lông ngon lành, hôm nào lại post cho anh em đánh giá dùm mình nhé

tanthanh555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn chụp hình mà chọn ngay cửa để chụp dù lồng không có áo thì chẳng thấy rõ để mà nhận xét.

Mr.Fky

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em ko biết giọng chim thế nào nhưng thấy cái dáng chưa đc chuẩn cho lắm
1,5tr cũng ko thành vấn đề nếu giọng chim hay
Thế cái lồng này là đc miễn phí hả bác

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Bác mua của thợ chim nên mắc là phải rồi. Mua tận trên Lào Cai mà 1t5 chim hót thì phải đỉnh lắm bác ạ. Bác có clip giọng em nó thì post cho anh em thưởng thức đi.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em này mới về nên vẫn chưa xung lắm, phải chăm một thời gian nữa mới dám post clip hót của em nó cho các bác thưởng thức!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom