Guest viewing is limited

tungdesign

Thành viên mới
SVC$
0
Tình hình xa SG buồn quá nuôi chim lại . Em nuôi rất nhiều chủng loại , ở Bạc Liêu này có chích chòe than và khoen là nhiều nên em cũng ra tiệm mua được 2 em . Chim nuôi cũng được 1 tuần rồi không chết vậy là sẽ sống :a15: nên em muốn up hình nhờ các bác xem hộ . Nó chít chít cũng nhiều lắm , Mà các bác biết ở SG chỗ nào bán cám chim Thúy Tuân không chỉ dùm em luôn để em nhờ người mua luôn . Thank các bác nhiều .
Em thứ 1
[/IMG]
Em thứ 2
[/IMG]
[/IMG]

dungnguyen29681

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình hình xa SG buồn quá nuôi chim lại . Em nuôi rất nhiều chủng loại , ở Bạc Liêu này có chích chòe than và khoen là nhiều nên em cũng ra tiệm mua được 2 em . Chim nuôi cũng được 1 tuần rồi không chết vậy là sẽ sống :a15: nên em muốn up hình nhờ các bác xem hộ . Nó chít chít cũng nhiều lắm , Mà các bác biết ở SG chỗ nào bán cám chim Thúy Tuân không chỉ dùm em luôn để em nhờ người mua luôn . Thank các bác nhiều .
Em thứ 1

Em thứ 2

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
e thứ hai nhìn họa dày và đẹp quá bác nhi?
hii
nhưng hình như hai e này là khuyên vàng phả không bác ?

playboy_lov3_205

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xanh chứ vàng gì bạn.Em thứ 2 đẹp quá nhưng em nó hơi xù,ráng chăm cho em nó cũng có tương lai lắm đó bạn.

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ngoại hình không nói nên điều gì chính xác đâu bạn.
Theo mình con chim ở ảnh đầu tiên, đậu trên cái cầu cành dáng đẹp hơn. Nhưng mà con chưa chắc đã hót hay hơn con khuyên ở hình hai. Tóm lại là phải thực tế.
Cám Thúy Tuấn thường phổ biển tại Hà Nội, còn ở Sài Gòn thì rất nhiều loại khác. Mình biết nhiều người vẫn chuyển cám từ SG ra HN để nuôi chim mà. Cứ tới các tiệm bán chim mà hỏi cho nó tiện.

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
mình thì cũng mới tập tãnh vào chơi khuyên,mình chơi Chào Mào là chinh,vào tppic thấy 2 em khuyên của bạn đẹp lắm............nhưng theo mình biết khuyên bạn là khuyên mới( vì bạn nói mua đc 1 tuần)khuyên đẹp là 1 phân,nhưng điều quan trọng nhất chưa biết em nó hót hay hay hót dỡ nhưng bạn phải cố gắng thuần em nó đã,và như ban đã đọc tài liệu nhiều cũng biết,muốn nuôi 1 em khuyên mới phải kỳ công,........................nói tóm lại mình chỉ muốn chúc bạn nuôi 2 em khuyên mới thật tốt và cố gắng chăm em nó để năm sau anh em con giao lưu và thưởng thức 2 em no...............................thân

phamduytu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em thứ 1

Em thứ 2

Cám Thúy Tuấn mình thấy ở tiệm Hoàng Kim ở đường Thành Thái có bán đấy bạn.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom