toanthuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mi chọi mới tậu ae nhận xét
attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:

Phạm Tuấn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác Toàn thân. Con này trông cũng đẹp đấy đầu đẹp mỏ to, chân to nhưng mộc dở mà sao nó lại đứng lồng thế phải xem lại nhé mua chim ở Lào Cai phải quen đấy không lại mua phải chim vở trận thì chán lắm đấy.

tapchoikhuyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này mi đá thì thuộc quá nhỉ ,con này cỡ 2 mùa rồi ý chứ nhin đầu mặt chân cằng nguời ngợm khá ngon đấy chứ ,đá cái nào chưa :D

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim đẹp quá, con này chắc là đá đc rồi đó bác, thấy có vẻ căng lửa lắm rồi

toanthuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác Toàn thân. Con này trông cũng đẹp đấy đầu đẹp mỏ to, chân to nhưng mộc dở mà sao nó lại đứng lồng thế phải xem lại nhé mua chim ở Lào Cai phải quen đấy không lại mua phải chim vở trận thì chán lắm đấy.
cảm ơn bác PHẠM TUẤN hôm qua chuyển về hai con một em mộc 600trăm còn em này đã thuộc nuôi hơn năm lồng rồi chủ nhân đã cho đá thử hơn 5phút để em nó hồi em ghép đá thử xem đòn thế ra sao sẽ thông tin lại cho bác

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chậc, Mi mộc ngoài đó đã 600k rồi. Vào đến sài gòn giá nó phải gấp đôi đấy bác ah. Sài gòn giờ ngoài tiệm toàn mi bổi tàu thôi. Con nào cũng đỏ au au, nhìn như cá mè 1 lứa các bác ah

toanthuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chậc, Mi mộc ngoài đó đã 600k rồi. Vào đến sài gòn giá nó phải gấp đôi đấy bác ah. Sài gòn giờ ngoài tiệm toàn mi bổi tàu thôi. Con nào cũng đỏ au au, nhìn như cá mè 1 lứa các bác ah
mi mộc dở là đã nuôi lồng được 7-8 tháng rồi kè lồng là xuống cầu chứ mi mộc mới ở rừng về thì 200-300 nghìn thôi

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hình như theo giang hồ đồn rằng, có những con Mi mộc tinh sương giá đến 2 chai đó bác. Còn hàng 200-300 mình nghĩ chắc cũng phải chọn giỏi mới được em chơi được.
Mấy Cội chọi Mi Sài Gòn có những con chuyển từ Nam Định vào giá cũng vài k usd đó các bác. Thực hư ko biết sao, nhưng hình như là thật

muahot

Thành viên mới
SVC$
0
bạn thường chọi ở đâu vậy? Hôm nào ra quân cho mình biết nha mình sẽ đến ủng hộ bạn

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú chim này là chim thuộc rồi chứ bổi gì nửa bro. Nhưng mà nhìn chú này ngầu va đẹp quá. Chim tốt.

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con chim của bro mình o nghĩ là mộc đâu, vì thấy em nó đứng như la thuộc vậy. Kể cả màu lông cũng vậy nữa, chắc chắn là chim thuộc 2,3 mùa rồi. có gì sai anh bỏ qua cho nhé.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom