Guest viewing is limited

crocodilenew

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mời các bạn xem wa chiếc lồng Tam Quốc Chí của mình, chiếc này hôm bữa mình bỏ chú chóp cafe sữa vào đi thi trên Cty xử lý nước.

Chỉnh sửa lần cuối:

chim_con

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hix..hix bác toàn làm khổ ae thôi...ko còn gì để bàn nữa..trên cà tuyệt vời.

crocodilenew

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình quên chup phần đáy lồng, các bạn đánh giá hộ mình nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

khuyen&dat

Thành viên tích cực
SVC$
0
k biết nói gì hơn ngoài hai chữ wa đẹp chúc mừng bác sở hữu dc chiếc lồng nè

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chào Anh Nam !
Lồng đẹp nét chạm không chê vào đâu được , Theo em nghĩ thì đây chính là lồng Việt Nam chất lượng cao có phải không? Nhìn nét chạm thì chắc có lẽ là nét chạm của A Châu .không biết những lời nhận xét của mình có đúng không , một lần nữa xin chúc mừng anh có chiếc lồng đẹp!
Thân!!!

choeboi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn cái lồng của anh rồi nhìn lại cái lồng của tui thấy tủi quá.....huhuhu. Chúc mừng bạn với cái lồng quá đẹp, không thể chê vào đâu được.

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
attachment.php

chào crocodilenew
đúng như các bạn nhận xét cái lồng này khg thể chê vào đâu được,nhưng mình có một góp ý nho nhỏ mong bạn đừng bận tâm,dù sao chiếc lồng cũng quá hoàng thiện rồi nếu là hàng việt nam.
lồng quả thì đỉnh lồng phải lún xuống thì mới đẹp

đó là ý kiến riêng của bemaap mong bạn đừng bận tâm.hi hi mỗi người mỗi ý mà.........thânk

crocodilenew

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào các bạn, mọi người nhận xét rất chính xác, mình thích chiếc lồng này này vì nét chạm rất tinh tế, tỉ lệ cân đối giữa người và vật, nét chạm dày và nổi, rất có chiều sâu. Tuy nhiên chỉ có 1 vấn đề mình thấy khá bất tiện là cửa lồng hơi nhỏ do phần chạm trạm trổ nhiều. Đây chính chính xác 100% là lồng VN, do anh Châu làm ( Trân Ngoạn quả nhiên tinh mắt:a21:)
Thanks tất cả mọi người!

Chỉnh sửa lần cuối:

namsapa

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi , chước lồng chạm chổ tinh vi wa , cho mình hỏi có thể đặt mua ở đâu?? , mình rất muốn được sở hữu một chước , ở Lào cai này họ chỉ bán lồng trung quốc thôi a

hoacucquy

Thành viên mới
SVC$
0
Hình như lồng này dùng cho chim Yến thì phải, e cũng k rõ là cho chim khuyên hay yến, a e nào biết xin cho ý kiến, thankssssss

Hoangtu_NHN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bài viết rất hay, lòng của bạn rất đẹp:a06: Xin hỏi lòng này do ai làm và làm ở cơ sở nào

crocodilenew

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng này dùng để nuôi Chop, Tham, Mi, sorry mình ko để vật so sánh, làm các bạn ko hình dung được lồng to hay nhỏ. Lồng này của a Châu làm.

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
lồng đẹp lồng quý lồng tuyệt vời đấy các anh ạ,hihi bây giời thì ta cứ ngước mặt lên nhìn đời rồi phải không các anh,người việt nam ta vẫn có trình độ tinh xảo,sáng tạo về nghệ thuật á.:a15::a15:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom