phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
hôm nay em treo chim ra tắm nắng thì nghe một em khuyên hót giọng nhue là líu vậy
hót 2 tiếng liền nhau như là giọng mà mấy con khuyên đang líu hót trước tiên rồi mới bắn một hơi dài ấy !
đó có phải là nó gần líu không mấy bác !
em vui qua !
Nhưng nó chỉ hót một lần thui rùi đứng chuyện ! nó chuyện cũng khá là to !
hihihih :a01:

acquy_chaomao

Thành viên mới
SVC$
0
Chào bạn ! Chim VK của bạn nói rất giống với Vk nhà mình và mình cũng mong các bác rành về VK giúp đỡ .
Thân chào !

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
hôm nay em treo chim ra tắm nắng thì nghe một em khuyên hót giọng nhue là líu vậy
hót 2 tiếng liền nhau như là giọng mà mấy con khuyên đang líu hót trước tiên rồi mới bắn một hơi dài ấy !
đó có phải là nó gần líu không mấy bác !
em vui qua !
Nhưng nó chỉ hót một lần thui rùi đứng chuyện ! nó chuyện cũng khá là to !
hihihih :a01:

Chào bạn ! Chim VK của bạn nói rất giống với Vk nhà mình và mình cũng mong các bác rành về VK giúp đỡ .
Thân chào !
Chúc mừng các bạn nhé. Các bạn đã rất cố gắng chăm sóc các chú chim của mình trong thời gian qua và bây giờ là thời gian bắt đầu các chú khuyên của các bạn trả ơn cho các bạn đó. Đến khoảng giữa tháng 2 thì các bạn sẽ nghe được những giọng líu căng nhất đó. Bây giờ hãy chịu khó bồi bổ cho chúng nhé để chúng có lực trong thời gian sắp tới vì khi căng lên đến đỉnh chúng sẽ líu cả ngày và sẽ rạc cả người đi. Chúc các bạn có nhiều chú chim hay và đẹp. Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom