Guest viewing is limited

xbeng

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các huynh ơi đệ nhìn thấy 1 nhà có 1 chú khuyên đùi nâu em thấy nó hót chuyện. Giờ nó đang thay lông chuyện

Đệ đang muốn mua chú khuyên này : Các huynh bảo đệ nên trả giá tầm bao nhiêu.

Chú khuyên đấy giá trị ko .

Khuyên giống thế này này ạ

http://lh4.google.com/phuong6490/Rl...8WNOA/47_52293_8b857e192bbc1cd.jpg?imgmax=512

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

MaluiuMun

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Giá thì cũng không max lắm đâu bạn à,có điều chim khuyên nâu thì chỉ hót chuyện thôi khó chăm cho nó líu lắm,mà thường thấy chơi khuyên nâu ko bền đâu tùy bạn quyết định

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
khuyên nâu hót chuyện to cả ngày luôn,líu thì ko đc hay,loại này ít người chơi,giá thì rẻ lắm bạn ạ:a20:

dnt_195

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khuyên nâu này em thấy nó còn bình thường quá,hôm nọ em ra chợ chim hoàng hoa thám có chú khuyên nâu trông dáng nó ghê lém,dữ tợn kinh lun ý,nhưng mà khuyên nâu nghe nói líu chán nên em ko bắt,giá chú này em nghĩ tầm 150k đổ lại thui

dontquit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khuyên nâu này em thấy nó còn bình thường quá,hôm nọ em ra chợ chim hoàng hoa thám có chú khuyên nâu trông dáng nó ghê lém,dữ tợn kinh lun ý,nhưng mà khuyên nâu nghe nói líu chán nên em ko bắt,giá chú này em nghĩ tầm 150k đổ lại thui
mình được biết thì làm gì đến giá đó!
khuyên nâu này xuất xứ từ Trung Quốc,vào mùa rét nó thường di cư sang nước ta.nếu bạn thích cứ vào mùa đông gần tết âm lịch lên chợ chim Hoàng Hoa Thám trong các lồng chim mộc sẽ có đầy tha hồ cho bạn chọn,giá chỉ nhỉnh hơn các chú khuyên nhốt tập trung độ khoảng 5k(vì trông nó lạ lạ nên người ta bán cho những không biết)để chơi thì không thể bằng khuyên ta được bạn cứ yên tâm về điều đó
:a24:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom