Guest viewing is limited

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
hôm nay em được nghỉ việc tranh thủ đi bắt em họa mi,em này là em đã nhờ người ta đánh,họ mới đánh được hôm qua và alo em lên bắt,mi này là mi nghệ an thuộc vùng mi yên thành,anh em đánh giá giúp em ty nhé,em này ở đồng nông yên thành nhé he he he

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
theo em thì anh nên chụp từng bộ phận của nó thì dễ nhận xét hơn.Nhưng nhìn cái mỏ con nayù thì chỉ chơi hót thôi anh ạ. Thân.

khongtuoc3

SVC$
0
theo em thì anh nên chụp từng bộ phận của nó thì dễ nhận xét hơn.Nhưng nhìn cái mỏ con nayù thì chỉ chơi hót thôi anh ạ. Thân.

chào bạn notsop
chim mình mới bắt về nên có lẽ là chưa chụp được từng bộ phần của nó ban à,bạn thông cảm,mình công nhân với bạn là em này chỉ là cmi hót,vì con này thuộc vùng yên thành,dòng mi này chỉ hót thôi bạn à,loài này con gọi là mi đãi khách,nói chung em nó về nhà đã sổ giọng rồi:a45:giờ chỉ còn nuôi cho em nó thuần nữa thôi,em này mình phải nhờ người đi đánh mãi đấy,đang còn nhờ họ đi đánh em mái cùng cặp với nó nữa,hihihi,mình rất kết em này,thích nhất bộ móng và cái mỏ,móng trắng mỏ ngà,thế là tạm ổn rồi bạn à

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
vậy chúc mừng anh nha, không cần ai nhận xét đâu anh chủ yếu là mình thích thôi

khongtuoc3

SVC$
0
cảm ơn ban..hì hi mình đang cố gắng nuôi em nó thành ca sỹ bạn à,hôm này mình phải đi mượn em Mi mái về để ép em nó,

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
khi nào em nó hót thì anh post cái clip để ACE đánh giá cho dễ . Chứ em kiến thức nông cạn nên không giám đánh giá nhiều

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom