Guest viewing is limited

doanngoccanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quyết tâm post bài cho bằng được nếu sai anh em bỏ qua cho .cám ơn

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/VvEhqMmVK38&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/VvEhqMmVK38&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
clip nay` hay đấy :a21: chim mồi bạn hay đoá:a01: poc tem nhaz mong cho bai` nay` cua ban se~ duoc nhiều người pm:a30:

rock_opera

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lâu rồi mới thấy chú Mồi hay thế này. Chim trời (chắc là leader của Vườn Xoài này :a31:) cũng tuyệt!

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hix. Lâu vậy mà vẫn chưa hết film. Clip hay thiệt!!!

doantuyet03

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim mồi hay quá, nhưng hình như cuối cùng không bắt được con đó hả mấy bác. Lâu lắm rồi mới được xem các em nó đá lâu như thế.

king301

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hồi hộp thật. Xem mà nín cả thở:a02:. Cuối cùng như thế nào hả các bác. Có bắt đc em này ko

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
chaòp doanngoccanh.
quyết tâm up lên thành công rồi, thế có quyết tâm bắt con chim trời khg ,sao khg thấy trong clip? thanhk

Mr_Healin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
videos nay các bác way công phu wa thât là hay wa em mồi that tuyêt voi va cả e bên ngoai nưa hay hấp dẫn va ly kỳ lân sau cac bác up nhiêu nưa cho mọi nguoi cung thương thức ( e xin góp ý ty nha nêu em di bẩy thi chảng bao giờ treo kèo như vây các bác này treo ngay kèo thế dá ngang ,bat khó lam mới dc em này hèn gi quay lâu nhu vay ) gop y chut các bác dung trach thank

Cafeda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bạn có một chú mồi hay (nước trong, ăn chịu, bền bỉ), và một clip hấp dẫn. Cả mồi và bổi đều rất dữ. Mình hơi bất ngờ khi thấy dường như mồi và bổi chỉ tập trung cho việc giáp lá cà, thông thường bổi thường di chuyển xung quanh lồng và hót xen giữa những miếng đánh. Về cành thế thì mình nghĩ với một chú mồi như vậy nếu không đặt nặng số lượng thì như vậy sẽ dễ có được những trận đấu hay. Chúc bạn có những clip khác để ae cùng thưởng thức.

dungqn

"Người mê chim"
SVC$
0
Một trận đấu giữa mồi và chim trời quá hay. Hay cả 2. Con trời nầy mà thuần được chắc cũng rất tuyệt đó. Nếu bạn treo lồng bẫy có thế nhảy trên cao cho chim trời thì bạn đã tóm được rồi đó. Chúc bạn có nhiều Clíp hay cho các fan xem.

ĐẶNG THÁI MAI

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này theo đúng là dính từ đầu lận đó ,nhưng do treo thế không có hợp nên trượt .Bạn có thể chọn thế là cây treo lồng bầy cỡ 1 ngón cái thui ,mấy cành xung quanh nên bỏ bớt là cơ hội dính cao và lẹ .Đôi lời góp ý thui cho anh em có Chào Mào hay nuôi .Chúc thành công .

thanh tin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim mồi hay đấy nhỉ:a39:vậy cuối cùng có bẫy dc con cm đó ko vậy anh? nếu dc thì cho em chúc mừng nha

hjpd0ng

Thành viên tích cực
SVC$
0
quá hay luôn thế mà không được chiến lợi phẩm mang về:((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoamidalat1

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
hì bẩy Chào Mào kiểu này nhìn là không chuyên nghiệp rồi treo lồng mồi kiểu đã chim ngoài đá chim mồi có mà chết

tanacoustic

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mộc sung mồi ngon.Nhưng treo lồng không có thế gì hết.Do cố ý hay là lỡ tay vậy bác:a33:

viethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Clip hay quá, ước gì mình có 1 e như thế, cip bẫy vùng nào vậy ban?

nhat_nguyet79

"Đất lành chim đậu"
Thành viên BQT
SVC$
0
Xem clip của bác doanngoccanh giống như đang xem 3 anh em Lưu, Quan, Trương đánh Lã Bố, rất hấp dẫn và hồi hộp! Bác có em CM mồi hay wá!:a15:

kado

Thành viên mới
SVC$
0
chim mồi chiến đó:a04:, nhưng treo cành thế còn quá yếu.

gacon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim mồi rất dữ, lì; chim ngòai cũng khá. Sẽ là hòan hảo nếu em nó chui vào rọ. (Mình tiếc nuối vì không xem được đoạn kết). Hình như Cảnh quá nhiều chim hay nên chỉ muốn dợt chim đúng ko? Chứ treo Chào Mào ở thế như vậy hòan tòan ko hợp lí.

MrCu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
video của bác hay thật .em bổi và em mồi đúng là kỳ phùng địch thủ đấy .mà em thấy hình như bác treo thế hơi cao .treo thấp thấp chút chác dính lâu rồi .:a28: nhưng lại không thấy cảnh đá đẹp hjjjjjj .cảm ơn bác vì đả cho anh em thưởng thức 1 video tyuệt vời .nhớ post nhiều nhiều để anh em xem bác nhé:a37::a37::a37:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom