Guest viewing is limited

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy a bít chỗ nào ở HCM có bán nan lồng k xin chỉ giúp,định làm thử lồng:a04: nhưng k có dụng cụ vót nan:a03: .với lại cho e hỏi cách trị mọt cho lồng,cái lồng của e bị mọt ăn wá,cứ tình trạng này chắc vài tháng banh cái lồng luôn,mong ae giúp đỡ.thank nhiều nhiều:a12:

canary lover

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn có thể mua nan lồng tại Hòang Cơ - Thuận Kiều

Cách trị mọt thì có thể dùng dầu máy may hoặc nhớt xe. Theo mình nghĩ là bạn đã mua lồng làm bằng tre non nên mọt ăn, chứ nếu tre già thì không bị

QUOTE=satria;32841]mấy a bít chỗ nào ở HCM có bán nan lồng k xin chỉ giúp,định làm thử lồng:a04: nhưng k có dụng cụ vót nan:a03: .với lại cho e hỏi cách trị mọt cho lồng,cái lồng của e bị mọt ăn wá,cứ tình trạng này chắc vài tháng banh cái lồng luôn,mong ae giúp đỡ.thank nhiều nhiều:a12:[/QUOTE]

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0
a có địa chỉ tiệm Hoàng Cơ k cho e xin địa chỉ hoặc tên đường với,cho dễ tìm 1 tí:a01:

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a17:có a nào bít địa chỉ tiệm Hoàng Cơ hoặc nơi nào bán nan lồng xin chỉ giúp e với,e đag rất cần, mong mọi người giúp đỡ.:a09:

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a17:có a nào bít địa chỉ tiệm Hoàng Cơ hoặc nơi nào bán nan lồng xin chỉ giúp e với,e đag rất cần, mong mọi người giúp đỡ.:a09:
Chào!
Tiệm Hoàng Cơ ở gần Thuận Kiều đó bạn. Tôi không biết địa chỉ rõ ràng nhưng bạn cứ đến Thuận Kiều, hỏi mấy người dợt khoen bên quán cà phê là biết ngay, tôi chắc là ai cũng biết, vì nó gần đó và có từ rất lâu rồi, ở đó bán toàn lồng mắc tiền ( lồng Trung Quốc), (ngày xưa thôi chứ tại do bán mắc quá nên lâu rồi tôi không ghé nữa). Mua ở đây bạn đừng trả giá nhé (...) thấy giá được thí mua, không thì về, không trả giá nhé. ok.
chúc bạn sẽ tìm được cái bạn cần...hichic.

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình biết tiệm này nằm trên đường T.Kiều số 121 và đối diện cơm tấm T.Kiều luôn Q.11 .Tại đây có bán nan lồng và các thứ cho cá ,chim ,chó...:a04:

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0
cám ơn a tung và a vinh1975 nhé,e tìm được rồi:a04:

Nick_Redboys

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hihi ! bạn satria khi nào làm xong cái lồng nào có thể up lên cho anh em coi với nhé ! mình mê cái vụ làm lồng này lắm ! nhưng... nói thật thì mình cũng chưa từng dc xem hay chim ngưởng những dụng cụ làm lồng này ! hihi !

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng mình đã làm xong hồi chiều rồi nhưng nhìn nó......................cũng ngại poss lên:a01:mình làm 1 cái lồng mà đó giờ k ai thèm làm hết:a01:

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình biết tiệm này nằm trên đường T.Kiều số 121 và đối diện cơm tấm T.Kiều luôn Q.11 .Tại đây có bán nan lồng và các thứ cho cá ,chim ,chó...:a04:
Bổ sung thêm 1 tí nha: Cửa Hàng Hoành Cơ- phone:08-9556207. HP: 0903707043
anh em cứ việc alo hỏi thăm trước chứ chạy ra đôi khi không có theo nhu cầu của mình.... chúc thành công!

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Ngoài lề cái : Ko biết bạn satria có bà con gì với bạn satria6speed ở biker ko vậy?:a35:

Floret_chip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bạn cho hỏi, dầu máy may để quét lồng mua ở đâu, và quét mấy lượt thì vừa. Cám ơn

củcàrốt_hócmôn

Thành viên tích cực
SVC$
0
nếu các bác ở gần xung quanh Hóc Môn và Q12 thì em chỉ cho một chỗ bán nan tre cho, ở trên đường vào siêu thị mêtrô có bán mấy cái nan tre này

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom